Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากดู frame rate ตอนเล่นเกมทำไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากดู frame rate ตอนเล่นเกมทำไงครับ

อยากดู frame rate ตอนเล่นเกมทำไงครับ

ในoption มันไม่มีให้ปรับนี่ครับ

1. ใช้คำสั่งโชว์ frame rate ภายในเกม มีเป็นบางเกม
    2. ใช้โปรแกรม fraps อันนี้ง่ายสุด
    3. ใช้โปรแกรม rivatuner แล้วใช้ plugin ที่ไว้โชว์ frame rate

จำได้แค่นี้แหละ
    Last edited by Godstep; 19 Aug 2008, 15:16:41.

Comment

ผมใช้อันนี้อะ fraps

Comment

ความรู้ใหม่ๆ ขอบคุณคับ

Comment

ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะไปหาโหลด

Comment

fraps ง่ายสุดๆ

Comment

ข้อมูลเรียบง่ายแต่มันล้ำลึงมีคุณค่า ผมก้อไม่เคยทราบเหมือนกัน

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ

แจ่มมากครับ fraps ใช้ง่ายมากๆๆ เลย

Comment

ใช้ไม่เป็นคับอยากทำ music video จากปังย่า

Comment

Fraps เนี่ยมันใช้ยังไงอะ
                    สอนทีคับ

Comment

Working...
                    X