Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา 4850 แบบคู่มาให้ชมความคุ้มค่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอา 4850 แบบคู่มาให้ชมความคุ้มค่าครับ

มีแค่ 3DM06 นะครับ กะตู้ปลานิดหน่อย ไม่มีเวลารันทุก benchmark ครับ แค่นี้ก็ง่วงละ

ครั้งนี้ผมใช้ ASUS EAH4850 สวยงามคุ้มค่าตัวเลยครับ และมีให้ชมทั้งแบบเดี่ยวและแบบคู่

แบบเดี่ยวผมใช้้ sink เดิม OC Core ไป 750 (ขี้เกียจเปลี่ยน sink ปรับพัดลม 90% เอา)

แบบคู่ใช้ sink เดิมเช่นกันลากได้แค่ 710 ครับเกินนี้ไม่ผ่าน 3DM06

ข้อมูลต่างๆดูเอาในปลานะครับ

Single VGA ถ้าเปลี่ยน sink core น่าจะไปได้มากกว่านี้แต่ขี้เกียจครับเพราะงานนี้เน้นไปที่ CF มากกว่า

รันแบบคู่ครั้งแรกคะแนนออกมา 23K แปลกใจครับไม่น่าถึงเพราะกะไว้แค่ 21K ก็ดีใจละ

เลยลอง3DM06อีกที คะแนนออกมา in line ก็โอเคครับเป็นปกติ คะแนน3DM06จี้ตูด 4870 CF เลย
    ด้วยสนนราคาคู่ละ 12XXX ถือว่าคุ้มค่าตัวครับ

อันนี้ที่ผมภูมิใจตู้ปลาคะแนนออกมาแรงสะใจ(ตรงไหน) 240K อย่างว่านะ AM3 ชอบ MHZ เยอะๆมากกว่า

คุ้มค่าแต่การ์ดจอ

Comment

มีของเล่นเยอะจังเลยครับ..ขอยืมได้ป่าวครับ...

Comment

แรงจังครับ

Comment

แรงคุ้มค่า

Comment

ของเค้าแจ่มจริง

Comment

ลุงเดี่ยวไกลจิงๆๆทำไปได้ไงmod biosตัวไหนอะลุง

Comment

แรงมากๆ

Comment

Originally posted by saikano View Post
                  ลุงเดี่ยวไกลจิงๆๆทำไปได้ไงmod biosตัวไหนอะลุง
                  เขียนเองเลยท่าน อยากได้เท่าไหร่ flash เอง แต๊ปเอง

Comment

การ์ดใบเดียวของลุง พอๆกะ 9800GT เลยนะเนี่ยะ .... เอิ๊กกกก

Comment

Originally posted by dears View Post
                      การ์ดใบเดียวของลุง พอๆกะ 9800GT เลยนะเนี่ยะ .... เอิ๊กกกก
                      จ๊ะพ่อคนเก่ง E7200 ลากไปรึยังละนั่น ไหนแบมือมาซิ

Comment

มาแรงอยู่ตรงนี้เองหรอลุง อิอิ

Comment

Originally posted by matoom View Post
                          จ๊ะพ่อคนเก่ง E7200 ลากไปรึยังละนั่น ไหนแบมือมาซิ

มาโชว์ ฝี กันอยู่ตรงนี้นี่เอง

Comment

Originally posted by matoom View Post

เดี๋ยวเย็นนี้รอเค้าซื้อน้ำแข็งซะก่อน .... เดี๋ยวเจอกัน หุหุ

Comment

Originally posted by dears View Post
                              เดี๋ยวเย็นนี้รอเค้าซื้อน้ำแข็งซะก่อน .... เดี๋ยวเจอกัน หุหุ
                              ขี้โกง เล่นน้ำแข็งอีกละ

Comment

Working...
                              X