Announcement

Collapse
No announcement yet.

@@@ท่านเซียนช่วยดูให้ทีครับ@@@

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• @@@ท่านเซียนช่วยดูให้ทีครับ@@@

ท่านเซียนช่วยดูให้ทีคับทำไมเวลาเล่นเกมส์ dotA ไปได้สักพักมันค้างแล้วจอมันเหมือนสัญญาณหายไปดื้อ ๆ เลยอ่ะคับ ทั้ง ๆ ที่เครื่องก้อไม่ดับ เกี่ยวกับการ์ดจอร้อนไปหรือป่าวคับ(อยู่ที่ 63องศา ปรับรอบพัดลมแล้วนะเนี่ย) หรือว่ามาสาเหตุมาจากอะไร

มีวิธีแก้ยังไงคับ สเปคผมตามลายเซ็นเลย

ท่านเซียนช่วยชี้แนะทีคับ

ขอบพระคุณอย่างสูง

ช่วยชี้แนะทีคับ

Comment

ดัน

Comment

ลองเปลี่ยนไดรเวอดูก่อนนะคับ พมก็เคยเป็นใช้Atiด้วยกันนี่แหละคับ ตอนนั้นใช้9250 กว่าจะหาไดรเวอที่มันลงตัว เล่น

เอาเซง เรื่องไฟไม่พอคงไม่ใช่อะ ทาเก้น600W

Comment

Originally posted by FaceAdm View Post
          ลองเปลี่ยนไดรเวอดูก่อนนะคับ พมก็เคยเป็นใช้Atiด้วยกันนี่แหละคับ ตอนนั้นใช้9250 กว่าจะหาไดรเวอที่มันลงตัว เล่น

เอาเซง เรื่องไฟไม่พอคงไม่ใช่อะ ทาเก้น600W
          ขอบคุนคับ ดัน ๆ รอเซียนท่านอื่น

Comment

63องศา Idle ถือว่าร้อนไปมากครับ

Comment

DOT A สำหรับ HD4850 มันถือว่าทำงานชิวๆเลยครับ
              ไม่ได้เรียกความร้อนมากมายเลย -*-

Comment

อัพเดทไดรเวอร์ครับ ผมเคยเป็น

Comment

ขอบคุนคับ

Comment

Working...
                  X