Announcement

Collapse
No announcement yet.

SPEC ตามในนี้เป็นไงบ้างจะไปสั่งแล้ววันนี้ ด่วน!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SPEC ตามในนี้เป็นไงบ้างจะไปสั่งแล้ววันนี้ ด่วน!!!

CPU AMD X2 6000+
    RAM 1024/1066 X2
    HD 500/7200
    VGA HD 4850
    MAINBOARD ช่วยผมเลือกหน่อยค๊าบบบบบบจะสั่งอยู่แล้ว

ไม่ขอที่เป็นการ์ดจอออนบอร์ดนะครับแล้วเข้ากับข้างบนได้ ราคาด้วยครับ

...

Comment

M3A เป็นไงบ้างครับเข้ากันได้มั้ยขอความเห็นหน่อยจะไปร้านแล้ว

Comment

abit รุ่น AX78 ราคา 3150 บาท เท่านั้น

Comment

แล้วเรื่องประกันหล่ะครับ

Comment

ตามนั้นครับ
            ร้าน SaveWay

Comment

M2N-SLI

ตัวนี้เป็นไงบ้างครับ

Comment

Originally posted by AuToBoT View Post
                M2N-SLI

ตัวนี้เป็นไงบ้างครับ
                ตัวนี้ชิปเซ้ตเก่ากว่า M3A อีกครับ

Comment

หหุ
                  ผมไปเช็คกับร้านแล้วร้านเช็คใน dcom อ่ะครับแล้วมันไม่มีราคาบอกเค้าเลยระบุราคาที่แน่นอนไม่ได้อ่ะครับแต่มันมีของประกันในเว็บ advice อ่ะครับ

Comment

www.savewaytech.com

Comment

Working...
                    X