Announcement

Collapse
No announcement yet.

e5200 ที่เซียร์รังสิตมีขายไหมครับ ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• e5200 ที่เซียร์รังสิตมีขายไหมครับ ??

e5200 ที่เซียร์รังสิตมีขายไหมครับ ?? ที่รานไหนครับ ใครไปดูมาแล้วมั่งบอกหน่อยนะครับ

ตอบ

ถามเองตอบเองครับ มีครับ ที่ jib 3290 บาท ครับ ผมสอยมาแล้วเมื่อเย็นนี้ อุอุอุ

Comment

อิอิ หุหุ ไปเอามาด้วยอีกคน กะบอร์ด P5Q DELUXE เสาร์ ทิต คงเห็นเลข 5 แน่ๆๆ เอิ้กๆๆๆๆ

Comment

ตอบว่า
        วันพุธนี้เดินก็ยังไม่มีครับ (หลังจากวันจันทร์เดินมารอบ)
        เดินออกมาเห็นรถตู้ไปอนุสาวรีย์เลยนั่งไปแล้วต่อรถไปพันทิพ
        จึงได้มาอีกตัว ^ ^
        สรุป jib เซียร์ มีป้ายแปะราคา แต่ไม่มีของจ้า..... T T

Comment

Originally posted by deedee View Post
          ตอบว่า
          วันพุธนี้เดินก็ยังไม่มีครับ (หลังจากวันจันทร์เดินมารอบ)
          เดินออกมาเห็นรถตู้ไปอนุสาวรีย์เลยนั่งไปแล้วต่อรถไปพันทิพ
          สรุป jib เซียร์ มีป้ายแปะราคา แต่ไม่มีของจ้า..... T T
          อืม นั่นดิ ร้าน jib มีแต่ป้ายแปะ ของไม่ค่อยจะมี หลายรอบแล้ว

Comment

มันต่างกะ e7200 ไหมงับ กำลังจาเปลี่ยนอยู่

Comment

มันต่างกะ e7200 ไหมงับ กำลังจาเปลี่ยนอยู่

Comment

ต่างดิคับ E7200 ดีกว่า

Comment

อ้าว

Originally posted by deedee View Post
                  ตอบว่า
                  ร้าน jib ตรงกลางใกล้ลานกว้างๆชั้น 2 อ่ะครับ ผมไปสอยมาเมื่อวันอังคารที่ผ่านมานี่เอง 3290 ท่านไปมา 2 วันยังไม่เจอเหรอ เห็นใจ อุอุ

Comment

Originally posted by damned View Post
                    ต่างดิคับ E7200 ดีกว่า
                    ยืนยันครับ 72 ดีกว่า ถ้าบอรดดี แรมดีเล่น 72 เลยดีกว่า
                    52 ผมยังไม่เล่นได้ไม่เกินbus 350 เลย ครับ ขนาดขอแค่เปิดติด เทสผ่านเต็มที่ได้แค่345

Comment

Working...
                    X