Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดใช้ AMD X2 ใช้ซิงค์ ตัวนี้บ้างครับ Arctic Cooling

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดใช้ AMD X2 ใช้ซิงค์ ตัวนี้บ้างครับ Arctic Cooling

Arctic Cooling Freezer 64 pro

เย็นดีกว่าซิงค์เดิมมากป่าว คุ้มค่ากับเงินที่เสียไปมั๊ยครับหรือแนะนำตัวอื่นได้นะครับ แล้ว ใส่ กับ AX78 พอดีแบบไม่ต้องแกะบอร์ดได้เลยใช่ป่าวครับ แล้ว ตัวซิงค์ใหญ่ ไปเบียดแรม หรือ ใหญ่ขนาด เคสธรรมดา จะปิดฝาได้หรือป่าวครับ

ที่ผมชอบตัวนี้เพราะ ไม่ต้องรื้อเมนบอร์ด กับ ขั่วพัดลมแบบ 4 พิน ใส่ ของเดิมๆ
    ขอบคุณทุกๆคำตอบมากๆครับ
    Attached Files
    Last edited by pop_eye; 19 Aug 2008, 19:27:06.

ของผมตามลายเซนเลยครับ เย็นตลาดเวลาซิ้งควายใหญ่ๆมากพัดลม12cmแต่เคสต้องใหญ่ถึงจะยัดลงได้ครับ

Comment

เคสผมเป็น D-GET ครับ สีดำซื้อมาเพราะชอบครับ ไม่รู้จะยัดลงหรือป่าวครับ
      Attached Files

Comment

ผมใช้อยู่คับ ตัว 5000+ ของผม ไฟ 1.5 ตอน full ประมาณ 63 องศาคับ เดิมๆประมาณ 40 กว่าๆ เย็นกว่าของเดิมคับ

Comment

เดิม ๆ ตามที่มาในกล่อง อิอิ

Comment

ผมใช้ tuniq ใส่กับเคส delux ใส่ได้พอดีครับ

Comment

ตัวเดียวกับ จขกท ครับ เย็นดีครับ ใส่ได้เลยไม่ต้องถอดบอร์ดครับ

Comment

ใน ซิก ด้านล่างคับ Cooler Master

Comment

Working...
                X