Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับอยู่ดี ๆ ฮาร์ดดิสก็ไดร์หายครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับอยู่ดี ๆ ฮาร์ดดิสก็ไดร์หายครับ

อยู่ดี ๆ ไดร์ฟที่แบ่งใว้ก็หายหมดคับ ไปดูที่ดิสแมนเนจ มันเห็นทั้งก้อนครับ เพลงผมอยู่ในนั้นเพียบเลย
    ใช้โปรแกรมกู้ก็ได้ไม่หมด ใช้เก็ดดาต้าแบ็คครับ ผมใช้ซีเกด 250 กิ๊กครับ ช่วยทีครับเสียดายข้อมูล

หมายถึง c d e มันมารวมกันเป็น c ทั้ง 250G เลยแม่นบ่ ....

Comment

ครับ ใช่แล้ว ไปดูที่ดิสแมนเนจ มันเห็นทั้งก้อนครับ แต่มายคอมไม่มีครับ

Comment

partition พังหรือป่าวคับ ใช้ OS อาไรคับแบบนี้แก้ไงอ่า ใช้ partiton magic ได้มั้ย รอท่านอื่นมาแนะนำคับ

Comment

กู้ไม่ได้ครบ ก็ทำใจล่ะครับพี่น้อง

Comment

ใช้ xp 2 ครับ จะพยายามกู้ครับ ผู้รู้ช่วยบอกทีครับ

Comment

Working...
            X