Announcement

Collapse
No announcement yet.

E2160 กับ EX38-DS5 มีปัญหาช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E2160 กับ EX38-DS5 มีปัญหาช่วยทีครับ

E2160 ของผม oc ไปที่ 425*8 กับ bios F3 ใช้งานปกติ เทสผ่านหมด
    แต่พอ upเป็น F4 เปิดไม่ติด ซะงั้น ต้องเอาถ่านออก ถึงติด

อยากจะรู้ว่าเป็นที่ bios ใช่ไหมครับ แล้ว รีกลับเป็น F3 ได้ไหม
    ช่วยทีครับ จะ oc เล่นเกม

แฟรตกลับได้ครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ไม่เป็นไร ^^

Comment

F3 ก็ไม่ติดครับ - - ลองลากได้ แค่ 380-390 แค่นี้ สงสัย cpuผมคงไกลลาโลกแล้ว oc 3.4-3.6 บน P35-Dq6 มา3เดือนเต็มๆ เล่นเกมส์ทุกวัน 5 5

Comment

หาบัตรประกันไว้รอเลย งานนี้เด๋วมีแต็ป

Comment

Working...
            X