Announcement

Collapse
No announcement yet.

ECS Black A780GM-M ยังหาได้อยู่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ECS Black A780GM-M ยังหาได้อยู่ไหมครับ

ใครไปพันทิพย์ช่วยบอกทีว่าเจ้าตัวนี้มันยังพอมีของเหลืออยู่บ้างไหม เห็นน่าสนใจดีครับ...

หรือถ้าใครมี ก็มาปล่อยให้ผมก็ได้น่ะ
    Last edited by hellods; 19 Aug 2008, 20:39:08.

ดันๆ

ดันให้บอร์ดสีดำม่วงส้ม ^^~
    Last edited by Open; 20 Aug 2008, 00:16:54.

Comment

ยังรอคนมาคาบข่าวอยู่น่ะคร้าบ...(ต้องการด่วนๆๆๆ)

Comment

น่าจะมีอยู่นะครับ ลองเดินๆดู

Comment

ที่เซียร์ ร้านในเครือ Com7 มีเยอะเแยะครับ

Comment

มีแน่นอนครับ Big IT เลยครับ เพิ่งไปสอยมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว

Comment

-M หรือ -A คับ -M ไม่ค่อยนิยม

Comment

ตอนนี้ มันราคาเท่าไหร่ครับ

Comment

ตอนนี้ 2200 ได้ครับไม่แน่ใจนะครับ ไปดูที่พันทิพย์เองดีกว่า

Comment

Working...
                  X