Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามการ oc q6600 บน MB p5q-pro หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามการ oc q6600 บน MB p5q-pro หน่อยคับ

ผมอยาก oc ไปสัก 3.0 อะคับ ถ้าปรับเป็น 333x9 จะต้องปรับที่ bios ยังไงบ้างคับ โดยเฉพาะตรงทดแรมมันอยู่ตรงไหนคับ แล้วต้องปรับไฟเป็น cpu กับแรมเป็นสักเท่าไหรคับ
    สเป็กเครื่องผม
    q6600 ตัว B3
    MB p5q-pro
    ram gskill 1*4 G/pk

รอเทพมาตอบ อิอิ
    รอชมๆ จะชื้อรุ้นนี้เหมือนกัน

Comment

ของแบบนี้ต้องลองเอครับ ไม่ลองไม่รู้หรอก ติดตงไหนค่อยมาถามครับ ไม่ก้อลง CPU-Z มาก้อได้

Comment

ถ้าปรับเป็น 333x9 ไฟยังใช้ Auto ได้อยู่ครับ
        ram gskill กี่ MHz อะครับ

Comment

Working...
        X