Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องสาย 6 พิน เข้ากับการืดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องสาย 6 พิน เข้ากับการืดจอ

ผมถามต่อนะครับ
    ตอนนี้ สาย 4 พิน ที่มาจาก เพเวอร์ซัฟฟาย โดยตรง เหลือ เส้นเดียว นอกนั้นได้ใช้พ่วงไปกับพวกฮาดิช พัดลม พอมีหัวเสียบเหลืออีก เเต่ไม่อยากใช้

ถ้าผมใช้การ์ดจอ ที่ต้อง เเปลงไฟจาก 4พิน 2 อัน เปง 6 พิน 1 อัน ผมจะใช้สาย ที่เหลือจาก เพาเวอร์ซัฟฟาย 1 สาย เเล้วซื้อสาย4 พิน 3 หัว มาพ่วง จะได้เหมือนกับ ใช้ สาย 4 พิน 2 อันจากซัฟฟาย ไหมครับ

ดัน หน่อย เเละสายที่เเปลง นี่ เปงสาย 4 พิน เเบบ ระนาบเดียวกัน ผมเข้าใจถุกใช่ป่ะ

Comment

ดัน

Comment

12V 6PIN ot Molex*2 ต่อเส้นเดียวก็ติดนะ ลองดูดิ

Comment

Working...
        X