Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรม 3D Mark 06+Vantage

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรม 3D Mark 06+Vantage

ทำไมผมโหลดมาจาก guru.com เวลาบอกคะแนนมันต้องดูผ่านเวปตลอดเลยครับ มีตัวไหนที่ไม่ต้องดูคะแนนผ่านเวปบ้างไหมครับ หรือมันเป็นปกติครับ ใครมีลิ้งค์ ก็รบกวนขอหน่อยครับขอบคุณมาก

ดูคะแนนผ่านเวบยังงัยครับ งง ปกติมันรันเสร็จก็โชว์คะแนนเลยนี่

Comment

คือของผมพอรันเสร์จ มันบอกให้ต่อเน็ตดูที่เวบครับมันไม่ขึ้นเลย ท่านโหลดมาจากไหนขอลิ้งค์หน่อยครับ

Comment

Originally posted by ynao007 View Post
        ทำไมผมโหลดมาจาก guru.com เวลาบอกคะแนนมันต้องดูผ่านเวปตลอดเลยครับ มีตัวไหนที่ไม่ต้องดูคะแนนผ่านเวปบ้างไหมครับ หรือมันเป็นปกติครับ ใครมีลิ้งค์ ก็รบกวนขอหน่อยครับขอบคุณมาก
        คือของท่าน ยังไม่ได้ ใส่ยาแก้ไอครับ ถ้าใส่แล้ว ก็ดูได้ปรกติครับ ก็CD-KEY อะครับ
        เดียวผมส่งให้ หลังไม ละกัน ^^

Comment

Originally posted by kunano View Post
          คือของท่าน ยังไม่ได้ ใส่ยาแก้ไอครับ ถ้าใส่แล้ว ก็ดูได้ปรกติครับ ก็CD-KEY อะครับ
          เดียวผมส่งให้ หลังไม ละกัน ^^
          ได้รับแล้วครับ ขอบคุณมากมายครับ

Comment

ผมก้สงสัยเหมือนกัน เดาเอาว่า เป็นตัวทดลองเลยไม่มีให้
            ผมขอด้วยคนครับ

Comment

Originally posted by Sinuyasha View Post
              ผมก้สงสัยเหมือนกัน เดาเอาว่า เป็นตัวทดลองเลยไม่มีให้
              ผมขอด้วยคนครับ
              ไม่รู้ว่าท่านได้ยัง เช็ค PM นะ

Comment

ได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

ขอด้วยคนคับทั้ง2 โปรแกรมเลย

Comment

ขอด้วยคนครับทั้ง 2 โปรแกรมเลย หาอยู่นานล่ะ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

ขอ สองตัวเลย ครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by nuttyzero View Post
                        ขอด้วยคนคับทั้ง2 โปรแกรมเลย
                        เช็ค PM นะท่าน

Comment

Originally posted by wankung View Post
                          ขอด้วยคนครับทั้ง 2 โปรแกรมเลย หาอยู่นานล่ะ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
                          ทาง PM นะท่าน

Comment

Originally posted by ringo8998 View Post
                            ขอ สองตัวเลย ครับ ขอบคุณมากครับ
                            เช็ค PM ครับ

Comment

ขอด้วยยยยยยยยยยยยยยย ครับ

Comment

Working...
                              X