Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกม โจเหวินฟะ ลองกันยังครับ Stranglehold

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกม โจเหวินฟะ ลองกันยังครับ Stranglehold

ปิดกระทู้แล้วครับ-!@#$%
    เกมนี้นำมาลง PC แล้วนะครับ
    Last edited by tuboCoMPUTER; 14 Nov 2009, 13:50:02.

- -"

Comment

เล่นเดโมละเวียนหัวคับ เลยไม่หามาเล่น แต่รู้สึกจะเป็นกระทู้ทันสมัยไปหน่อยอะปล่าวนิ

Comment

เล่นไปได้ 2 ชั่วโมง กลับไปเล่น MAXPAYNE ยังสนุกกว่าเยอะเลย

Comment

เล่นแล้วเวียนหัวมาก ยิงแม่งอย่างเดียวเลย ยิงๆๆๆ ฮาๆ

ป.ล.เกมส์มันออกมานานแล้วเหมือนกันนะคับ จขกท.

Comment

Originally posted by qbert View Post
            เล่นแล้วเวียนหัวมาก ยิงแม่งอย่างเดียวเลย ยิงๆๆๆ ฮาๆ

ป.ล.เกมส์มันออกมานานแล้วเหมือนกันนะคับ จขกท.
            อยากเล่นมานานละนะ พึ่งรู้ว่าลง PC อะนะ งดตามเกมไปพักใหญ่หาคอมเล่นพอได้ก็เลยลองมาหาเกมที่ชอบอยู่นะหลายเกมเลยที่น่าเล่นตอนนี้
            แนะนำเกมให้บางนะ คอคนรักเกมเล่นมานานมาก สมัย แฟมีรี ติดคอนท่า เลยเก็บเงินซื้อ กว่าจะได้อะนะสมัยเด็กๆ พอมีเล่นในพ๊ซีรวมฮิตเกมเก่าๆ
            มาริโอ ทอมแอนเจอรี่ แมวเหมี่ยวยอดนินจา เลยชอบคอมมาตั้งแต่นั้นเลย PC ที่ลงก็ซื้อบางโหลดบางเก็บมาเรื่อยๆ ขาดไม่ได้เลยเกม มันคือจิตวิณญาน
            แต่เลือกเวลาเล่นนะครับไม่ถึงกับนั่งแงกๆ
            Last edited by tuboCoMPUTER; 20 Aug 2008, 12:44:13.

Comment

นานแล้วนะครับเกมส์นี้ส่วนมากคำวิจารณ์ไปในทางลบนะครับ แล้วแต่คนชอบครับ แรมต้อง 2 GB. จิงๆถึงจะเล่นเกมส์นี้ได้

Comment

เกมบ้าอะไรไม่รู้ครับ โคตรยากเลย ใครไม่ใช้เทรนเนอร์เล่นจบเอาแค่แบบง่าย ผมยอมรับครับ นายแน่มาก

Comment

เห็นจำนวนแผ่นแล้วหยองครับ (ของปลอมนะ) ราคาพอๆกับซื้อของแท้เลย

Comment

น้านนาน

Comment

เคยเห็นละ 12gb จะบ้าตาย

Comment

ไม่เคยเล่นแต่แค่ดู เทรเลอร์ ตอนนู้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ก็เวียนหัวแระหมุนไปหมุนมา

Comment

แล้วใช้จอยเล่นได้ป่าวววอะ จอยคอมอะครับมะใช่จอยxbox

Comment

ส่วนตัวชอบยิงแหลก เจอเกมนี้ ไม่เอาหรอก ไร้สาระไปหน่อย

Comment

มันส์มาก

Comment

Working...
                              X