Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับคอมที่ใช้ในการแปลงไฟล์หนังต่างๆ หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับคอมที่ใช้ในการแปลงไฟล์หนังต่างๆ หน่อยครับ

เวลาแปลงไฟล์ DAT เป็น AVI หรือเวลาทำ V2D โดยใช้โปรแกรม TMPGEnc หนังบางเรื่องพอแปลงเสร็จแล้ว ภาพชอบไม่ตรงกับเสียงอะครับ อยากถามว่าเป็นที่สเปคคอมรึเปล่าครับ ตอนนี้ผมใช้
    AMD 3200+ RAM 512/667 2 ตัว

ลงเปลี่ยนโปรแกรมครับ

Comment

มีโปรแกรมอื่นแนะนำบ้างปะครับ ที่ใช้ทำ V2D

Comment

TMPGEnc DVD Author 1.6

ผมใช้ทำ V2D มานานแล้วไม่เคยเจอเสียงไม่ตรงกับปากเลยครับ

Comment

Working...
        X