Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ปาร์คยาฆ่าหญ้าของเราเงียบไปนาน ในที่สุดก็ปล่อย 4850 ออกมาแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by LigerZero View Post
    ตามนั้นครับผลที่ได้น่าจะ+ไปสัก5-8 องศาถ้าเอามาใช้ตามบ้านทั่วไปเพราะเค้าเทสห้องแอร์แถมเปิดโล่งด้วย (แต่ยังไงก็ดีกว่าของเก่าเยอะละน่า) + กับราคาของยาฆ่าหญ้าด้วยแล้ว หึ หึ หึ คุ้มสุดๆ

ปล.เรื่องกล่องอย่าไปคิดมากน่าเราใช้การ์ดไมไ่ด้ใช้กล่อง

ใช่ครับ
    เราใช้การ์ด ไม่ใช้กล่อง
    แต่ตอนเรานำไปส่งห้อง it market เราต้องใช้ก๊าบ

Comment

เมื่อไหร่จะมีผลเทสแบบ ห้องพัดลม อุณภูมิืห้อง 32-35องศา นั่งเทสไป ปาดเหงื่อไป หยด ติ๋ง ๆ ๆ

จะได้รู้ความร้อนจิงๆ ไปเ่ท่าไหร่

แต่ตัวนี้ก็ถือว่าเย็นมากคับ

Comment

ภาคจ่ายไฟมันดูโล่งๆยังไงไม่รู้ดูเหมือนเค้าจะลงอุปกรณ์ลงนะแถมใช้cธรรมดาอีก พัดลมก็ใช้แบบ2สายคงปรับรอบไม่ได้แน่ๆ แรมก็ไม่มีซิ้งค์ขนาดของผมติดซิ้งค์เวลาเล่นเกมนิ้วแตะแทบไม่ได้ร้อนมาก แต่ถ้าไม่ถึง6000ก็ถือว่าคุ้มแล้วครับ

Comment

ซุ่มแอบดูเหตุการแล้วก็ค่อยมาตอบสนองผู้บริโภคนี่เอง อิอิอิ
          ปล.สวยซะด้วย น่าโดน
          Last edited by IX; 20 Aug 2008, 13:51:55.

Comment

น่าสนๆ

Comment

ดูมีหน้ามีตา มีสังคมมากว่า non-ref ของพี่กบ อีกนะ!

Comment

หกพันมีทอนเลยหรอครับ

Comment

เพิ่งบ่นไปเมื่อเช้าว่าเวปหลักไม่เอาราคาลง ตอนบ่ายเข้าไปดูเอามาลงแล้วจ้า http://www.mwthai.com/

ราคา 5xxx สงสัยจะ 5999 บาท 6000 ทอนบาทนึง ใครโทรไปถามราคาแล้วช่วยบอกด้วยนะ

Comment

น่าเล่นมากๆเลย แต่ถามไรนิดนะครับ

พอดีเคยลองจับๆ 4850 ของเพื่อน ผมหาส่วนของการบังคับให้เปิด v-sync ไม่เจอ

อย่างการ์ด nvidia มันก็จะมีให้ปรับใช่มะ แต่ผมหาของ ATI ไม่เจออ่ะ

พอดีลองกับ gears of war แล้วภาพมันกระเพื่อมไปนิดอ่ะครับ

Comment

sink ok

Comment

Originally posted by matoom View Post
                        ตูสงสัยว่ามันจะลากไ่ม่ไปนะตาอิม
                        สิ้นเดือนเดี๋ยวลองเอง
                        ถ้าขาย 3870 ออกนะ

บางทีอาจจะมีคนซื้อไปลองก่อนแล้วก็เป็นได้

Comment

ใครสอย จะรอชม

Comment

Originally posted by acquiesce View Post
                            ใช่ครับ
                            เราใช้การ์ด ไม่ใช้กล่อง
                            แต่ตอนเรานำไปส่งห้อง it market เราต้องใช้ก๊าบ
                            งั้นบอกลูกค้าว่าเอากล่อง รอสโซ่+กางเกงในใช้แล้วไปแทนละกันครับ

Comment

ไม่สวยแบบ ref สวยกว่าเยอะเลย แต่ร้อน

Comment

ราคา 5,xxx เจ็ดเข้ มาราคานี้จริงเซ็งจิตเลย MSI4850 ลูกพ่อ T^T

Comment

Working...
                                X