Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะหาซื้อสายต่อความยาว psu 24pin ได้ร้านไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะหาซื้อสายต่อความยาว psu 24pin ได้ร้านไหนครับ

คือผมซื้อเคส cm690 มาแล้วสาย 24pin ของ psu มันไปไม่ถึงเมนบอร์ด ผมเดินหาในพันทิพย์แล้วมีแต่แบบ 20 ไป 24 ผมจะหาแบบ 24 ไป 24 ได้ร้านไหนคับ แล้วถ้าผมจะใช้แบบ 20 ไป 24 ได้รึป่าวถ้าหาไม่เจอ เพราะสาย psu ของผมมันแยกออกจากกันได้แบบ 20+4 ขอบคุณคับ

Originally posted by gcs_7 View Post
    คือผมซื้อเคส cm690 มาแล้วสาย 24pin ของ psu มันไปไม่ถึงเมนบอร์ด ผมเดินหาในพันทิพย์แล้วมีแต่แบบ 20 ไป 24 ผมจะหาแบบ 24 ไป 24 ได้ร้านไหนคับ แล้วถ้าผมจะใช้แบบ 20 ไป 24 ได้รึป่าวถ้าหาไม่เจอ เพราะสาย psu ของผมมันแยกออกจากกันได้แบบ 20+4 ขอบคุณคับ

ก็ซื้อ 20>24 แล้วก็ต่อลงเมนบอร์ดนั้นแหล่ะครับ

ใช้ได้เหมือนกัน

ปล.20 ก็ต่อจาก PSU มา ช่องเหลือช่างหัวมัน
    ปล2.มีผลกับการ OC หรือเปล่าไม่รู้นะ

Comment

ท่านอื่นว่าไงคับ

Comment

Working...
      X