Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดู PSUให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดู PSUให้ทีครับ

CPU>intel E8400
    Mainboard>Asus P5QL PRO
    VGA> Power Color HD 4870
    RAM> 2GB ยังไม่รู้เอาไรดี
    HDD> 250GB ยังไม่รู้เหมือนกัน
    lite on > DVD-R/RW

ช่วยเลือกให้ทีครับ น่าจะสัก 500w ขอที่ไม่แพง คุ้ม ไม่ต้องสวย
    แบบไม่มีปัญหานะครับ ไม่เอาThermaltakeนะครับ เอาToughpower 750W
    ไปเคลมมาทีแล้ว ซื้อมา 3วัน วันที่ไปเคลมก็มีอีกราย เอา850W เคลม
    ไม่รู้ว่า จะมีปัญหาอีกป่าว สาธุ ค่าน้ำมันกับที่จอดรถแพง

ขอบคุณที่ช่วยครับ

ถามอีกอย่างนะครับ Case Thermaltake Landbox Lite นี่มันใส่พวกอุปกรณ์ปกติใช่ไหมครับ

Comment

อยากได้เคสตัวนี้ ต้องเลือก mb ที่เป็น micro atx ครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Thermaltake ส่วนใหญ่ใช้ดีนะเนี่ย สงสัยเจอปัญหาสะแว้ว

ลองดู Tagan U38 600W ราคา2650

Comment

Working...
          X