Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนๆๆใช้ XP หรือ VISTA ครับ ช่วงนี้เห็นออก SP1 ลองแล้วเล่นเกมส์ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนๆๆใช้ XP หรือ VISTA ครับ ช่วงนี้เห็นออก SP1 ลองแล้วเล่นเกมส์ไม่ได้

เลยกลับมา XP เร็วกว่า ครับ ture fast 2 นิง ดี เลย มาถามดู ว่า vista ดีกว่ามั้ย
    ครับ เล่น เกมส์ CRYSIS กับ ออนไลน์ ดูเว็บ โหลดบิด แค่นี้ เองครับคอมผม

XP ครับ

Comment

ตอนนี้ใช้ XP SP3 อยุ่คับกำลังโหลด Vista อยู่
      เด๋วถ้าได้ลอง vista sp1 จะมาเล่าให้ฟังนะ

Comment

Sp1 ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ ลื่นๆๆ สบายๆๆครับ เกมก้อเล่นได้หมด

Comment

;แรม ผมมันไม่ ครบว่าจะไปเล่น vista เห็นว่ามอง ครบ ครับ
          4กิก มัน xp มันเห้น 3.25 กิก คับ อิๆๆ 32 bit จะ โบราณแล้วยัง ครับ อิๆๆ

Comment

Vista SP1 เล่นเกมส์ก็ลื่นดีนะครับ
            Windows XP or Vista ถ้า 32 bit มันก็เห็นไม่ครบ 4 GB. เหมือนกันนะครับ

Comment

ผม PC ก็ใช้ xp ลื่นดี
              ส่วน notebook ก็ใ้ช้ Vista ก็สวยดี

แล้วแต่ชอบ หรือ ถนัดครับ

Comment

ใช้ XP ครับ อ่านๆมา Vista มันไม่ Work เท่าใหร่ แล้วปี2010 windows 7 ก็จะมาแทนแล้ว ใช้ XP ต่อไป

Comment

ใช้ vista อยู่งับ ก็ลื่นปี๊ดๆ ดีงับ หุๆๆ
                  เล่นเกมส์ภาพสวยดีงับ เกมส์ส่วนใหญ่ก็เล่นได้งับ แต่ถ้าเก่าๆหน่อยอาจต้องเซ็ท เยอะนิดนึง *-*

Comment

ใช้ vista p1 อยู่คับก็เลื่อนดีนะคับ

Comment

Xp ครับ Vista ผมใช้แล้วมีปัญหารับสัญญาณ Wireless ได้ไม่ดี

Comment

98se
                        เล่นเน็ต+โหลดบิด

Comment

XP ครับ ลื่นปี๊ดๆๆๆๆๆๆๆ แต่ผมกะว่าจะลองเปลี่ยนเปน Vista ดู เพราำะ winXP มันลื่นเกินไป 555+

Comment

Working...
                          X