Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับอะแดปเตอร์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับอะแดปเตอร์

โน๊ตบุ๊กโตชิบ้า สามารถเอา อะแดปเตอร์ของยี่ห้ออื่นมาใช้แทนได้ป่าว

ลองดู Volt นะ ถ้าตรงกัน น่าจะได้ ไม่แน่ใจ

Comment

ได้ครับถ้ากระแสที่จ่ายเท่ากันทั้ง watt & volt และสามารถเสียบใส่ได้ แต่ถ้าไม่เท่ากันจะเป็นอันตราย
      ทางที่ดีใช้ของเดิมหรือถ้าเสีย ซื้อของแท้ใช้ดีกว่าครับ เพราะถ้าใช้ของไม่ดีจ่ายไฟไม่นิ่ง จะอันตรายมาก

Comment

หัวมันใช้ได้ไหมล่ะครับพี่น้อง แนะนำ ซื้อใหม่ให้ตรงรุ่นดีกว่าครับพี่น้อง จะได้ไม่เสีย Notebook ไป อิอิอิ

Comment

Working...
        X