Announcement

Collapse
No announcement yet.

window กับ การเล่นเกมส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• window กับ การเล่นเกมส์

window xp ตัวไหนดีสุดและเสถียรสุด ครับ ในการเล่นเกมส์ครับ จะลงใหม่ครับ ขอบคุณครับ

window xp SP2 เดิมๆๆเสถียรสุด

Comment

window xp SP2 ออริจินอล ดีสุดอีกคน

แต่ส่วนตัวผมใช้ window xp SP3 ตัว OEM

Comment

ถ้าใช้ SP1
        จะเปงไรป่าวครับ

Comment

ถ้าระบบพร้อมและเร็วพอตอนนี้ Vista x64 Ultimate ที่ผมใช้อยู่คิดว่าเสถียรกว่า XP นะครับ บางเกมอาจจะเสียเฟรมเรตไปบ้าง แต่ดูแล้วก็ไม่ได้มากมายอย่างที่คิด ( แต่บางเกมก็เล่นไมได้เลย ) อีกตัวที่คิดว่าน่าจะโอก็ Windows Server 2003 น่ะครับ แต่ยังไม่ได้ลองเลย

Comment

sp1 เล่นเน็ต ระวังpopup เด้งๆๆๆๆ

Comment

ขอบคุณครับ เี๋ดี๋ยวจัดการลงเลย...^_^

Comment

Working...
              X