Announcement

Collapse
No announcement yet.

Adobe Premiere Pro CS3 จะเอาไฟส์ Hi Def มาตัดต่อทำยังไงหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Adobe Premiere Pro CS3 จะเอาไฟส์ Hi Def มาตัดต่อทำยังไงหรอครับ

คือผมมีไฟส์หนัง Hidef แล้วอยากตัดต่อ แต่ไม่ทราบว่าจะเอาไฟส์เข้ามาในโปรแกรมได้ยังไงหรอครับ

รบกวนช่วยบอกทีนะครับ เริ่มแรกเปิดโปรแกรมมามันจะให้เลือก Project แล้วเลือกค่าต่างๆ แต่ผมไม่ทราบว่าว่าจะตั้งยังไงครับ

ดันๆ

Comment

จองที่ไว้ตอบ.. เอาเป็นว่าเลือกขนาดตามที่ต้องการ Frame Rateตามที่ต้องการ Audio Channelตามที่ต้องการ แล้วก็เข้าไปในProject แล้ว Import Fileทีต้องการตัดต่อเข้ามาเลยครับ

ที่เหลือเด๋วมาต่อ

Comment

Working...
      X