Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ใช้ window vista ครับ หาได้จากไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ใช้ window vista ครับ หาได้จากไหนครับ

คือผมอยากได้ใช้ window vista ครับ หาได้จากที่ไหนได้บ้างครับ
    แบบเสียตังค์ หรือ แบบไม่เสียตังค์ก็ดีครับ เรียนผู้ใช้แล้วกรุณาบอกด้วยครับอยาก ลองของใหม่

1000 TIP
    ใช้ได้30วัน

Comment

ถ้าเสียตังค์แบบลิขสิทธิ์ก็รอ 30 มกรา(หรือเปล่า) เปิดตัว
      ถ้าที่ออกมาอาลวาดตอนนี้ก็ห้างไอทีทั่วไป
      หรือไม่เสียตังค์(เสียค่าเนต) ก็ดูดเอา มากมายครับ

ว่าแต่ว่าเครื่องแรงพอสำหรับ vista ยังครับพร้อมใช้จริงๆ หรือเปล่า
      เพราะตอนนี้ยังเห็นปัญหาความเข้ากันได้กับ sw และพวก driver ยังไม่สมบูรณ์อยู่เยอะ

ขอให้ใช้ให้สนุกนะครับ
      สำหรับผมคงอีกสักพัก

Comment

Working...
      X