Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> อยากรู้จริงๆเลย <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >> อยากรู้จริงๆเลย <<

คืออยากถามว่า
    1.P5E ที่ภาคจ่ายไฟ 8 เฟส กับ P5Q Deluxe ที่ภาคจ่ายไฟ 16 เฟส มันดียังไงในเรื่องการ OC ครับ
    2.P45 กับ X38 ไหนเหมาะกับ Q6600
    จะลองหัด OC
    Q6600 เห็นไปได้ไกลกันจัง คันมือเลย งะ
    แต๊ปมาก้อเศร้า

- 8 กะ 16 เอามาใช้งานจริงๆก็แทบไม่ต่าง ดูอย่างพวก P35 แม้มีแค่ 8 ยังเห็นวิ่งแตะ 600 กันได้ก็หลายตัว ....
    - ลอง P45 ก็ดีงับ หนุกหนานดี .... หุหุ

Comment

Originally posted by dears View Post
      - 8 กะ 16 เอามาใช้งานจริงๆก็แทบไม่ต่าง ดูอย่างพวก P35 แม้มีแค่ 8 ยังเห็นวิ่งแตะ 600 กันได้ก็หลายตัว ....
      - ลอง P45 ก็ดีงับ หนุกหนานดี .... หุหุ
      ตามนั้นไม่ต่างครับท่าน ไม่งั้น DK P35 มันคงไม่ไหม้หรอก

Comment

Originally posted by matoom View Post
        ตามนั้นไม่ต่างครับท่าน ไม่งั้น DK P35 มันคงไม่ไหม้หรอก

Comment

อิอิ จดๆๆ
          เดี่ยว อีกไม่นาน คงมาใช้ บริการพี่เทพๆ แน่ๆ เอิ๊กๆ

ขอบคุณครับ

Comment

มันแพงขึ้น

Comment

Originally posted by AmaKatsu View Post
              มันแพงขึ้น
              อาไรมันแพงขึ้นงะครับ

Comment

Working...
              X