Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hybrid SLI 9600GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hybrid SLI 9600GT

9600GT สามารถ Hybrid Sli กับบอร์ด Abit A-N78HD ได้หรือเปล่าครับ มีใครลองแล้วมั่ง กำลังสนใจ Technology Hybrid Sli อยู่ ที่บ้านก็มี 9600GT ว่างๆ อยู่่ จะเอามา SLI กับบอร์ด Abit A-N78HD อ่ะครับ

ดัน อยากรู้ ถ้าได้ Saveway รอเลยจะไปซื้อเย็นนี้

Comment

อย่าเลย ขืนทำงั้นโดน ออนบอร์ดดึงตายชัก ใช้9600GTเดี่ยวๆยังแรงกว่าเลยมั้ง ?

Comment

เหอๆ

Comment

คือเวลาไม่ได้ใช้ Graphic จะใช้ Onboard แทน เช่น โหลดบิต อะไรประมาณเนี้ย กลัวค่าไฟบานึครับ จะปิด 9600 เมื่อไม่ต้องการใช้งานอ่ะครับ

Comment

อยากรู้จริงๆ เอ้าดัน ใครรู้ช่วยตอบที ดัน

Comment

ไม่แน่ใจว่าใช้ได้เฉพาะบนVistaรึเปล่า
              น่าจะทำได้กับพวกการ์ดระดับล่างๆมากกว่ามั้ง(8400GS)

Comment

Originally posted by Zepherous View Post
                ไม่แน่ใจว่าใช้ได้เฉพาะบนVistaรึเปล่า
                น่าจะทำได้กับพวกการ์ดระดับล่างๆมากกว่ามั้ง(8400GS)
                ขอบคุณครับ ผมดูใน Website Nvidia แล้วมันมีแต่ 8400 8500 แล้วข้ามไป 9800 เลยอ่ะ ตีซะว่าไม่รองรับ 9600 เดี๋ยวไปถาม Saveway อีกครั้งเพื่อความแน่ใจ ถ้าไม่ได้ ไป เล่น GA-MA78GM-S2H แน่ๆ เลย ถูกกว่าตั้ง 850
                เทียบราคา A-N78HD 3500 B
                GA-MA78GM-S2H 2650
                หรือไม่ก็ ECS Black Series 2000 หน่อยๆ หน่อยเท่าไร่ ไม่รู้ ร้านไหนขายก็ไม่รู้อีก กำ

Comment

ร้านในเครือ Com7 มีขายครับ ECS black ราคาประมาณ2300

Comment

Originally posted by adisak08 View Post
                    ร้านในเครือ Com7 มีขายครับ ECS black ราคาประมาณ2300
                    ขอบคุณครับ ตอนแรก ก็อยากได้ ECS Black อ่ะครับ แต่เสียดาย ไม่มีพอร์ต DVI เลย จะไปคบกับ Gigabyte GA-MA78GM-S2H อ่ะครับ มีทุก port เลย E-sata 1394,DVI ครับ ก็เลยสนใจตัว Gigabyte เป็นพิเศษ ดูในเว็ป 2650 บาท แพงกว่า ประมาณ 300 อ่ะครับ

Comment

Hybrid Sli เป็นไงครับ ขอลิงค์หน่อย

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ดัน

Comment

Originally posted by lushio View Post
                            อย่าเลย ขืนทำงั้นโดน ออนบอร์ดดึงตายชัก ใช้9600GTเดี่ยวๆยังแรงกว่าเลยมั้ง ?
                            ตามนี้

Comment

Working...
                            X