Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้หน่อยครับเกี่ยวกับ pci simple controller

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้หน่อยครับเกี่ยวกับ pci simple controller

ใช้งานอยู่ดีๆปิดเครื่องมาเปิดอีกวันเคื่องมันก็ถามหา driver ตัวนี้มันคืออะไรครับ...แล้วหาได้ที่ไหนผมก็ไม่ได้ลงอุปกรณ์อะไรเพิ่มนะครับ..แต่เครื่องก็ใช้งานได้ปกติครับไม่มีปัญหา...แล้วถ้าเราปล่อยไว้ไม่ลง driver ให้มันจะมีปัญหาตามมาหรือเปล่าครับ

Last edited by mastercam; 21 Aug 2008, 11:23:59.

ขอโทษด้วยครับ...หายแล้วครับ ลองเข้าไปโหลด driver shipset มาลงใหม่หายเลยครับ....ยังไงก็ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาดูด้วยครับ...ขอบคุณมากครับ

Comment

ยินดีด้วยคับ

Comment

Working...
      X