overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Results 1 to 18 of 18

Thread: ร้านbusitekบริเป็นไงบ้างใครใช้บริการแล้วบอกหน่อย

OverclockZone Member virusxx's Avatar
    Rayong *0*...PAO...*0* IRPC Public Company Rayong Tel.083-6665593

Red face ร้านbusitekบริเป็นไงบ้างใครใช้บริการแล้วบอกหน่อย

ขอความเห็นหน่อย
    Last edited by virusxx; 21 Aug 2008 at 12:15:23. Reason: ร้านbusitekบริการเป็นไงบ้างใครใช้บริการแล้วบอกหน่อย

OverclockZone Member virusxx's Avatar
    Rayong *0*...PAO...*0* IRPC Public Company Rayong Tel.083-6665593

ดันๆๆๆ

OverclockZone Member RadicalDreamer's Avatar

ไม่ทราบเหมือนกันครับ ดวงผมไม่ดี จเข้าไปดูทีไรร้านปิดตลอดเลย 3 รอบละ

OverclockZone Member estrellas's Avatar

Quote Originally Posted by RadicalDreamer View Post
    ไม่ทราบเหมือนกันครับ ดวงผมไม่ดี จเข้าไปดูทีไรร้านปิดตลอดเลย 3 รอบละ
    วันอาทิตย์ ปิดจ้า

OverclockZone Member xorama's Avatar
    Nakornsithammaraj

เคยไปเลือกซื้อของเเล้วให้ทางร้านประกอบเครื่องนึงครับ(อุปกรณ์บางชิ้นซื้อก็จากที่อื่น) บริการดีมากๆ ถึงมากที่สุดครับ
    นั่งรอในร้าน พี่เขาเเนะนำสินค้าเเละชวนคุยตอนรอเครื่องกันเองดีครับ

OverclockZone Member ploynut's Avatar
    ซื้อง่าย-ขายยาก

ดีครับ

OverclockZone Member

ร้านนี้ดีครับ เคยประกอบคอมกับร้านนี้ เก็บงานให้เรียบร้อยดีครับ

OverclockZone Member Open's Avatar
    l เชียงใหม่ l ลำพูน l พะเยา l

เคยเข้าไป 2 ครั้งครับ พี่เค้าพูดจาดีมากครับ ^^~

OverclockZone Member nong_f's Avatar

บริการดีครับ พวกพี่ๆมีความรู้ไม่มั่วๆงูๆปลาๆ

OverclockZone Member hash's Avatar

ใครๆก็ว่าดี อย่างงี้ต้องลองบ้างแล้ว

ผมรู้สึกว่าช่างคนที่ประจำอยู่ที่ร้านปัจจุบันสู้คนเก่าไม่ได้ครับ เมื่อเดือนที่แล้วผมอุ้มเครื่องไปที่ร้านเนื่องจากว่าเปิดไม่ติด เช็คแล้วก็คือปัญหาอยู่ที่ตัว PSU (Enermax) ตอนแรกว่าจะให้เค้าแกะแต่ power supply ไว้ ผมอุ้มเครื่องกลับ ช่างบอกว่าตอนเคลมเสร็จผมก็ต้องอุ้มเครื่องมาให้เค้าใส่อยู่ดี ทิ้งไว้ที่ร้านดีกว่า ผมก็เลยขอฮาร์ดดิสก์คืนเอาไปต่อกับเครื่องอื่นที่บ้าน หลังจากนั้นอาทิตย์นึงโทรมาแจ้งว่าเคลมเสร็จแล้วให้ไปรับเครื่อง กลับมาถึงบ้านที่เจอคือ 1.ลืมต่อสายพัดลมหน้าเคสให้ผม 2.ไม่ได้ใส่น็อตยึดฮาร์ดดิสก์ให้ 3.ทำเคสผมเป็นรอยถลอก(ไม่ยาวแค่ก็ลึกพอสมควร) แกรีบเพราะว่างานเยอะหรือว่าปกติแกก็ไม่ใส่ใจในรายละเอียดอยู่แล้วไม่รู้ แต่ผมว่าถ้าเป็นช่างจริงเรื่องพวกนี้ไม่น่าลืมนะครับ
    ป.ล. ถ้าผมต้องประกอบคอมอีกเครื่องคงไปลองร้านอื่นแล้วครับ

OverclockZone Member Nat69's Avatar

ผมว่าแพงอะครับ ดีแต่แพง

OverclockZone Member getcools's Avatar

ดีคับ แต่ขายของไม่เคยลดราคาเลย ขายราคาเต็มตลอด

OverclockZone Member stunjack's Avatar
    พันทิพย์งาม-เดอะมอลล์งาม-นครศรีฯ

ต่อราคาไม่ได้ เซงเป็ดเลย
    ตอนไปซื้อPSU ไม่ลดซักบาท

OverclockZone Member ichiroohm's Avatar

ค่อนข้างดี ถึงดีครับ

Nhazzer's Avatar
    ศรีนครินทร์/บางนา

ดีครับ พูดจาดี คำไหนคำนั้น ไม่มีมั่วครับ

เสียอย่างเดียว ต่อไม่เคยได้ ใครต่อได้มาโชว์เหนือทีครับ

มีนบุรี บางกะปิ

ว่าจะไปลองดูเหมือนกาน ^o^

ตอนซื้อ ลูกค้าคือเทวดา
    ตอนเคลม ลูกค้าคือ ห-มา ตัวหนึ่ง ขนาดซื้อกับร้านมันแท้ๆ มีวอยด์ร้านมันอยู่ มันยังไม่ยอมรับเลย
    นี่คือ ความรู้สึกที่แท้จริงที่ได้รับจากร้านนี้ครับ จากคุณผู้หญิงตัวเล็กๆ ผมสั้นๆ นั่นแหละ

ชีวิตนี้ไม่เหยียบย่างเข้าไปอีกแล้วครับ ร้าน AP_PRI Busitek

Bookmarks

Bookmarks