Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านbusitekบริเป็นไงบ้างใครใช้บริการแล้วบอกหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านbusitekบริเป็นไงบ้างใครใช้บริการแล้วบอกหน่อย

ขอความเห็นหน่อย
    Last edited by virusxx; 21 Aug 2008, 12:15:23. Reason: ร้านbusitekบริการเป็นไงบ้างใครใช้บริการแล้วบอกหน่อย

ดันๆๆๆ

Comment

ไม่ทราบเหมือนกันครับ ดวงผมไม่ดี จเข้าไปดูทีไรร้านปิดตลอดเลย 3 รอบละ

Comment

Originally posted by RadicalDreamer View Post
        ไม่ทราบเหมือนกันครับ ดวงผมไม่ดี จเข้าไปดูทีไรร้านปิดตลอดเลย 3 รอบละ
        วันอาทิตย์ ปิดจ้า

Comment

เคยไปเลือกซื้อของเเล้วให้ทางร้านประกอบเครื่องนึงครับ(อุปกรณ์บางชิ้นซื้อก็จากที่อื่น) บริการดีมากๆ ถึงมากที่สุดครับ
          นั่งรอในร้าน พี่เขาเเนะนำสินค้าเเละชวนคุยตอนรอเครื่องกันเองดีครับ

Comment

ดีครับ

Comment

ร้านนี้ดีครับ เคยประกอบคอมกับร้านนี้ เก็บงานให้เรียบร้อยดีครับ

Comment

เคยเข้าไป 2 ครั้งครับ พี่เค้าพูดจาดีมากครับ ^^~

Comment

บริการดีครับ พวกพี่ๆมีความรู้ไม่มั่วๆงูๆปลาๆ

Comment

ใครๆก็ว่าดี อย่างงี้ต้องลองบ้างแล้ว

Comment

ผมรู้สึกว่าช่างคนที่ประจำอยู่ที่ร้านปัจจุบันสู้คนเก่าไม่ได้ครับ เมื่อเดือนที่แล้วผมอุ้มเครื่องไปที่ร้านเนื่องจากว่าเปิดไม่ติด เช็คแล้วก็คือปัญหาอยู่ที่ตัว PSU (Enermax) ตอนแรกว่าจะให้เค้าแกะแต่ power supply ไว้ ผมอุ้มเครื่องกลับ ช่างบอกว่าตอนเคลมเสร็จผมก็ต้องอุ้มเครื่องมาให้เค้าใส่อยู่ดี ทิ้งไว้ที่ร้านดีกว่า ผมก็เลยขอฮาร์ดดิสก์คืนเอาไปต่อกับเครื่องอื่นที่บ้าน หลังจากนั้นอาทิตย์นึงโทรมาแจ้งว่าเคลมเสร็จแล้วให้ไปรับเครื่อง กลับมาถึงบ้านที่เจอคือ 1.ลืมต่อสายพัดลมหน้าเคสให้ผม 2.ไม่ได้ใส่น็อตยึดฮาร์ดดิสก์ให้ 3.ทำเคสผมเป็นรอยถลอก(ไม่ยาวแค่ก็ลึกพอสมควร) แกรีบเพราะว่างานเยอะหรือว่าปกติแกก็ไม่ใส่ใจในรายละเอียดอยู่แล้วไม่รู้ แต่ผมว่าถ้าเป็นช่างจริงเรื่องพวกนี้ไม่น่าลืมนะครับ
                      ป.ล. ถ้าผมต้องประกอบคอมอีกเครื่องคงไปลองร้านอื่นแล้วครับ

Comment

ผมว่าแพงอะครับ ดีแต่แพง

Comment

ดีคับ แต่ขายของไม่เคยลดราคาเลย ขายราคาเต็มตลอด

Comment

ต่อราคาไม่ได้ เซงเป็ดเลย
                            ตอนไปซื้อPSU ไม่ลดซักบาท

Comment

ค่อนข้างดี ถึงดีครับ

Comment

Working...
                              X