Announcement

Collapse
No announcement yet.

Galaxy 9800GTX+ DELUX 500W in 3Dmark Vantage DirectX 10

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by bugjae View Post
    โหลด ตัวนี้ไปลงเลยครับ http://downloads.guru3d.com/Ageia-%7...load-1964.html เพราะว่า บางที มันจะไม่ยอม Enable อย่างที่ท่านเจอ นี่หละ ลงไอ้ตัวนี้แล้ว มันจะ Enable ได้แน่นอน
    ลงแล้วครับ จัดปายยยย เห็นผลอย่างที่ท่านๆว่าเลย

แบบนี้เกมที่ สนับสนุนก็ ลื่นปื๊ดเลยสิเนี่ย

Comment

Originally posted by Khow View Post
      ยืนยันครับ ว่าพอเปิด physX แล้ว CPU Score พุ่งกระฉูดครับ
      E4400@3.1GHz GF 9600GT ยัง CPU score แซง GF 9800GTX+ ที่ไม่เปิด PhysX เลยครับ

อันนี้ลองลาก ที่ 700/2000 เท่ารุ่น oc โกงคะแนนได้ใจจริงๆ PhysX

9600GT มาได้สุดๆจริงๆกับ PhysX
      หาเกมมาเล่นที่สนับสนุนไม่ค่อยมีเลย

เดี๋ยวจะเทสกับเกมบ้างและครับ ซื้อมายังไม่ได้ซัดเต็มเม็ดเต็มหน่วยเลย นี่ลงวิสต้าก็มีปัญหา Driver Sound Card อีก - -'
      Last edited by acquiesce; 21 Aug 2008, 18:51:10.

Comment

รอดูตอนเทสกับเกมส์งับ *-*

Comment

ของโหดต้องสอย

Comment

จัดไปครับ เขียวสู้ๆ เหอๆ

Comment

Crysis Benchmark Tool

ไม่ไหว กลับไปเล่น Very High บน XP ดีกว่า

Comment

แรงดีคับ

Comment

แรงครับ สุดๆเลย

Comment

ขอบคุณครับ
                    อันนี้ High และ oc core mem ด้วย เปิดแอร์
                    ลื่นเลยทีเดียว รู้สึกว่า fps ที่ได้จะเยอะกว่า XP ชักลังเล
                    ส่วนภาพตอนเล่นแยกไม่ค่อยออก Dx10 Dx9

Comment

ทำไมการ์ดจอมันเย็นจัง

Comment

เล่น Crysis Very High DX10 ลื่นดีมั้ยครับ แบบว่า ไม่สนคะแนน ^ ^a

Comment

High ลื่นครับ35-40up
                          Very High ต้อง ลดเหลือ 1440*900
                          ยังไมไม่ได้เปลี่ยนไดร์เวอร์ ตอนนี้ใข้ 177.89 vista 32 บิท

เย็นเพราะตอนเทสเปิดแอร์ครับ ตอนเทสตัวล่าสุด เทสด้านบนๆพัดลมครับ

Comment

3DMark Vantage ใช้ได้กะ Vista อย่างเดียวใช่มั้ยครับ

Comment

น่าสน

Comment

Working...
                              X