Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ กาดจอของ AGP x8 เล่น crysis

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ กาดจอของ AGP x8 เล่น crysis

แนะนำ กาดจอของ AGP x8 เล่น crysis ลื่นๆ ทีครับ งบ5000 จะได้ไหมอะ

เพื่อนผมมันจะซือ แต่งบ น้อยอะ

ไม่บอกสเป้คเครื่องของเพื่อนคุณมาคร่าวๆก่อน
    ถึงการ์ดจอแรงแต่ซีพียูโบราณมันก็ไม่ได้ช่วยอะไรครับ

Comment

Originally posted by adisak08 View Post
      ไม่บอกสเป้คเครื่องของเพื่อนคุณมาคร่าวๆก่อน
      ถึงการ์ดจอแรงแต่ซีพียูโบราณมันก็ไม่ได้ช่วยอะไรครับ
      ตามนั้นครับ

Comment

AMD Athlon xp 2800+ 2.09 GHz 1 GB Ram

อ่าครับ ช่วย ดูให้ที

Comment

+ up

Comment

เปลี่ยนเครื่องครับ
            ถ้าอยากเล่นเกมๆนี้นะครับ
            แต่ถ้าเป็นเกมอื่นๆก็พอแนะนำให้ได้
            อย่าง devil may cry4 เกมนี้การ์ดจอagp ตัวละ2000กว่าบาทเล่นได้ครับ
            ยืนยันเพราะตาเห็นเองครับ
            เพื่อนผมมันโหลดมาเล่น
            เครื่องมัน sempron 1.6ghz Socket 754
            ram 768mb
            vga geforce 6600gt

Comment

HD3850--->5500 ไปหามาอีก500นะได้การ์ดเทพสุดในAGPละ

Comment

แล้วถ้า HD 2400 XT PCI-EX ในโน้ตบุค

กับ HD3850 AGP ใน PC อันไหนแรงกว่าหรอครับ

เผื่อจะเอา PC ที่บ้านเปลี่ยนการ์ดจอบ้าง อิอิ

Comment

ยังไงๆก็ 3850 ครับ

Comment

Working...
                  X