Announcement

Collapse
No announcement yet.

winxp 32bit ทำไงให้เห็นแรมครบ 4gb ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• winxp 32bit ทำไงให้เห็นแรมครบ 4gb ครับ

winxp 32bit ทำไงให้เห็นแรมครบ 4gb ครับ พอดียัดลง สี่กิ๊กมีครับแต่ os เห็นแค่ สามเองครับ พอมีวิธีให้เห็นครบมั้ยคับ
    ขอบคุณคับ

ทำใจ ^..^
    64-bit only

Comment

ให้เห็นครบน่ะได้...แต่ถ้าให้ใช้ครบๆ ทำใจซะ...

Comment

อยากให้เห็นครบเฉยๆ กะได้คับ อิอิ พอมีวิธีป่ะคับ

Comment

XP 32-bit เห็นไม่ครบ (ทำไงก็เห็นไม่ครบ)
          Vista SP1 32-bit เห็นครบ แต่ OS ใช้งานก็ได้ 3 GB กว่าๆ เช่นเดิม (ใน Windows Task Manager)
          จงทำใจ

Comment

โอเคครับ ไม่ครบๆก็ไม่ครบ
            เซ็งอะ อุตส่ากลับมาลง 32 bit

Comment

แล้วตกลง PAE นี่มันช่วยจริงมั้ยคับ

Comment

Originally posted by midnight View Post
                แล้วตกลง PAE นี่มันช่วยจริงมั้ยคับ
                เห็นครบ ใช้ได้ครบ แต่ช้าลง เพื่อประโยชน์อะไร

Comment

64 bit กันได้แร้ววว

Comment

เห็นว่าต้องไปลดค่าอะไรซักอย่างเนี่ยหละครับ แต่ต้องแลกมากับเครื่องที่ช้าลง 64bit ดีกว่าครับ

Comment

Working...
                    X