Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมส์ TUROKสนุกไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมส์ TUROKสนุกไหมครับ

เหนเขาบอกมากันว่า TUROK ฉากไม่ค่อยสวย บัคที่ทำให้เกมส์แฮ้งค์
    สรุปแล้วเกมส์นี้มันไช้ได้ปะครับท่าไช้ไม่ได้ช่วยแนะนำเกมส์
    แนวยิงไดโนเสาที่มันเล่นแล้วได้อารมณ์กว่าไห้หน่อยนะครับ

รบกวนด้วยนะครับ

เล่นงี้เลยเหรอครับ ไม่ดีๆ ถามกระทู้เดียวก็พอครับ

Comment

ถ้าถามกระทู้เดียวดีๆ คงมีคนตอบให้เยอะครับ

ปล. ผทไม่เคยเล่นครับ แต่เห็นเค้าว่าไม่หนุกเท่าไร่

Comment

สำหรับผม ไม่หนุกครับ เล่นได้หน่อยเดียวลบทิ้งเลย ภาพก็สวยดีหลอก แต่ไม่ไหว ไม่หนุกอ่ะ

Comment

ผมว่าสนุกดีครับ ตื่นเต้นเวลาสู้กับทีเร็กซ์ ...เล่นได้เรื่อยๆ

แต่ภาพโบราณไปนิด ต้นไม้ ต้นหญ้าแข็งเป๊ก -*-

Comment

ผมซื้อมาก DVD 3แผ่น ลงเสร็จ เข้าได้แค่ฉากเดียว ลบทิ้งเลยครับ แล้วก็เอาแผ่นทำจานบิน เลยครับ ^^ คือส่วนตัวเห็นภาพแล้วรับไม่ได้อย่างแรงครับ แหม๋ DVD ตั้ง3 แผ่น -*-

Comment

เป็นเกมส์เดินหน้า ฆ่า ลุย อย่างเดียวครับ เหมาะสำหรับเล่นแก้เครียด เพราะมันแทบจะไม่ใช้สมองเลย

ตามกระทู้ด้านบนครับ DVD 3 แผ่น กับภาพที่ได้ไม่เหมาะกันเล้ยยยย โบราณสุดๆ แต่ก็ดีสำหรับคนมีเครื่องสเปคต่ำครับ

Comment

ขอประทานโทดทีครับพอดีผมนึกว่าเปิดกระทู้ไม่ได้ผมก็เลยกดไปซะเยอะเลยครับขอโทด
                จีงๆนะครับท่าเปงไปได้ช่วยลบกระทู้ที่ซ้ำๆไห้หน่อยครับไม่ต้องลบกระทู้นี้นะครับขอบคุณครับ

ขอโทดนะครับๆๆๆ

Comment

ว่าจะ สอย มาเล่น ซักหน่อยเหนพูดมะอาดีก่าเปลี่ยนใจ แระ อุอุ

Comment

โหลดจะเสร็จและมาเจอกระทู้นี้คงไม่ลงแล้วละ

Comment

Working...
                    X