Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง Load-Bit หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง Load-Bit หน่อยครับ

คือผมกำลัง Load-Bit อยู่ดีๆก็มีสาเหตุให้ต้องลง Windows ใหม่นะ ผมเลยโอนถ่ายข้อมูลที่ผมได้โหลดบิดเอาไว้ไปในHDDอีกตัวหนึ่ง คืออยากทราบวิธีการเอาไฟล์ที่ยังโหลด(บิด)ไม่เสร็จมาโหลดต่อ ไม่ทราบว่าต้องทำไงครับ

เอาโปรแกรมโหลดมาเปิดไฟล์ที่เป็นไฟล์ *.torrent
    แล้วเซฟไปยังไฟล์(หรือแฟ้ม)ชื้อเดิมทับไปเลย
    โปรแกรมจะตรวจสอบไฟล์ที่ยังโหลดไม่เสร็จแล้วโหลดต่อให้ครับ

ที่สำคัญคือ ไฟล์ .torrent ของไฟล์ที่ยังโหลดไม่เสร็จต้องมีนะ ถ้าลบไปแล้วก็ไปโหลดไฟล์ .torrent มาใหม่ได้

Comment

งง ครับ คือผมมีทุกอย่างครบ ทั้งไฟล์ที่ไว้ใช่เริ่ม โหลดและตัวไฟล์ทที่ยังโหลดไม่สร็ด คือลงทับไปเลยหรอครับ งง

Comment

เปิดกับไฟล์เดิมนั้นแหละชี้ปลายทางไปที่เดิมที่มีไฟล์ยังโหลดไม่เสร็จเดี่ยวมันจะเช้คให้เองว่า โหลดไปถึงไหนแล้ว

Comment

ตามนั้น ไม่ยากหรอกครับ

Comment

ได้แล้วครับ ขอบคูณทั้งสองท่านมากครับ

Comment

อยาก โหลดบิท โหลด บิท โหด บิท โหลดบิด โหลด บิด loadbit load bit load-bit

ทั้ง บิทนอก บิทอินเตอร์ บิท นอก บิท อินเตอร์ bitinter bit inter bit-inter

THCOLO , TH-COLO , THCOLO.COM จัดให้ครับ

ไว้โหลดบิทไทย นะครับ

ถ้าจะโหลดบิทนอก นี่เลย

COLOGOINTER.COM
              WWW.COLOGOINTER.COM
              HTTP://COLOGOINTER.COM

www.bitinter.in.th
              bitinter.in.th
              http://www.bitinter.in.th

ไว้โหลดบิทนอกจ้า

การันตี โดย

คุณ ฮง THCOLO
              น้องฮง THCOLO
              คุณฮง THCOLO.COM

Comment

แล้วท่านทั้งหลาย มีเวปโหลดบิตดีดี แนะนำบ่างไหมครับ ผมมือใหม่หัดโหลดครับ

Comment

ดัน ทำไมไม่รู้

Comment

ช่วงนี้เว็บบิตเปิดใหม่หลายเว็บอยู่นะครับแต่ถ้าจะเอาเว็บดีดีเก่าๆ เนี่ยก็แนะนำ Siambit Torrentmove Bitthailand Clubzap อ่ะครับประมาณนี้อ่ะมั้งแต่ 4 เว็บ ที่ว่ามาเนี่ยต้องมี invite หมดเรยนะครับถึงจะเข้าได้....

Comment

Working...
                    X