Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาตามหาเจ้าของครับ สาย[mini mono to rca]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เกิดไรขึ้น

Comment

Originally posted by พจน์ View Post
      ครับใช่ครับ น้องหละครับที่หายสาบสูญไปครับ
      มอบตัวด่วนครับ

-----------------------------------------------------------
      ผมจัดชุดใหญ่(แฉชุดใหญ่) ให้น้องนะครับ
      ยังกบดานอยู่อีก
      โปรดอ่านและสอบถามจากผู้เสียหายเพิ่มเติมนะครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...=289152&page=5
      ...พูดถูกใจผมจริงๆ

Comment

เครียร์เรื่องได้แล้วครับ
        จบด้วยดีแล้วครับ
        คุณ Lightron ก็ถูกร้านมันหลอกให้ขายสายให้เหมือนกัน

ขอบคุณทุกท่าน (^-^)

ถ้าผมตามเรื่องดุ หรือทำให้ท่านใดขุ่นข้องหมองใจ
        ต้องขออภัยมานะที่นี้

-------------------------------------------------------------------------
        การซื้ออะไรทุกอย่างมีความเสี่ยง
        ควรศึกษาข้อมูลเกี่ยวกับรายละเอียด ยี่ห้อ และส่วนประกอบต่างๆ
        ควรจะตรงกับที่ระบุไว้ และทำความเข้าใจในรายละเอียดก่อนการตกลงซื้อขาย
        และหลังจากตกลงซื้อขายเป็นอันดีแล้วผู้ซื้อต้องเป็นคนรับผิดชอบผลที่
        ตามมาที่นอกเหนือข้อตกลงและรายละเอียดที่ได้ลงไว้เป็นลายลักษณ์อักษร

-------------------------------------------------------------------------

Comment

Working...
        X