Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง AMD กับ Intel

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง AMD กับ Intel

ระหว่าง AMD กับ Intel ผมจะได้ยินบ่อยๆว่า AMD เล่นเกมดีกว่า !!

มันดีกว่าจิงหรอครับ
    แล้ว Intel มันดีด้านไหนครับ

แล้วถ้าจะใช้ โปรแกรม 3ds max8 ใช้ intel หรือ AMD ดีครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

http://www.xbitlabs.com/articles/cpu...x3-8750_8.html
    อันนี้เล่นเกมhttp://www.xbitlabs.com/articles/cpu...x3-8750_6.html
    เลือกเอาครับตังถึงอันไหนแล้วแตชอบ
    Last edited by Gtx9800; 22 Aug 2008, 01:54:13.

Comment

แล้สแต่ชอบ

Comment

และการใช้งาน

Comment

AMD สิ มาถามห้อง AMD ไม่มี คนตอบ Intel หรอก อิอิ

Comment

Originally posted by jeabza1 View Post
            AMD สิ มาถามห้อง AMD ไม่มี คนตอบ Intel หรอก อิอิ
            ตามนั้นครับ

Comment

หึหึ.....

Comment

คุณชอบแมนฯ ยู หรือ ลิเวอร์พูลอะ

Comment

แล้วแต่ชอบอ่ะครับ ว่าแต่พักนี้เป้าเยอะวุ้ย
                  Last edited by gamoxzone; 23 Aug 2008, 06:59:06.

Comment

AMD ดีกว่าอยู่แล้วครับ

Comment

Originally posted by Error_Pc View Post
                      คุณชอบแมนฯ ยู หรือ ลิเวอร์พูลอะ
                      แต่ผม ชอบ ASENAL อ่ะครับ..อิอิ..

Comment

Originally posted by Error_Pc View Post
                        ผมชอบเวอร์พูลอ่ะ เรยชอบ amd เกี่ยวไหม
                        สาวก intel ชอบกัดแรงเหมือนเด็กผีเรย แต่ต้องยอมเพราะเถียงสู้ไม่ได้ ไม่รุจะเอาไรไปสู้

Comment

ผีแดงจ้า

Comment

Originally posted by Ukimura View Post
                            ผมชอบเวอร์พูลอ่ะ เรยชอบ amd เกี่ยวไหม
                            สาวก intel ชอบกัดแรงเหมือนเด็กผีเรย แต่ต้องยอมเพราะเถียงสู้ไม่ได้ ไม่รุจะเอาไรไปสู้
                            กลุ่มผมเชียรืลิเวอร์พูลหมด แต่ผมชอบแมนยู เวลาเชียร์วันแดงเดือด ถากถางกันมันดคตร แต่ก็ยังกินเที่ยวด่วยกันทุกวัน ไม่เห็นจะมีปัญหา

Comment

ผมชอบ บอลไทย 5555

Comment

Working...
                              X