Announcement

Collapse
No announcement yet.

Non-Ref 4850 ของจะเข้าเมื่อไหร่ค้าบ ใครทราบข่าวบอกผมที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Non-Ref 4850 ของจะเข้าเมื่อไหร่ค้าบ ใครทราบข่าวบอกผมที

Non-Ref 4850 จะเข้าเมื่อไหร่ครับ ถ้านานมากจะได้ไม่รอ
    ใครรู้ข่าววงในมาบอกผมหน่อยเน้อ เป็นพระคุณอย่างสูงเลยค้าบบบ

Spark เข้าเรียบร้อยแล้วครับ

Comment

มันเข้ามาหลายเจ้าแล้วนะงับ

ที่เหลือก็ ICEQ แล้ว

Comment

ร้านไหนคับท่านน บอกผมหน่อยค้าบบ

Comment

spark ร้านชั้น 4 ครับ ไปเจอมาละ แต่ซื้อพลังสีมา

Comment

ออกผมพึ่งขายพลังสีไป ร้อนแรงเหลือเกิน

Comment

ออกมาขายแล้วนะ แต่ยังไม่ค่อยโดนใจเท่าไหร่ เพราะชอบของ HIS สีฟ้าสวยจับใจ

Comment

His อีกเสียงสวยโดนใจเลยครับ

แต่ราคาจะแรงไหมน้อ

Comment

รอน้อง ICEQ อ่ะถ้าไม่ถึง 6000- ถอยแน่

Comment

Originally posted by phichaiocz View Post
                    รอน้อง ICEQ อ่ะถ้าไม่ถึง 6000- ถอยแน่
                    ผมว่าเกินแน่ๆ จะอยู่เท่าไรเท่านั้นผมว่านะจะสักประมาณ 6500-7500 นะ

อันนี้ราคาของ SAPPHIRE
                    --------------------------------------------------------------------------------

updat SAPPHIRE HD4850 TOXIC = 7750
                    http://diy.alinkcorp.com/product_lis...e=Introduction
                    Last edited by eadkimoet; 22 Aug 2008, 13:17:21.

Comment

เหนราคา sapphire 4850 toxic แล้วสะอื้น

7750 บาท เอิ๊กๆ หนุขอลา

พี่ปาร์คก็ได้

Comment

ขายกันเยอะ หลายยี่ห้อแล้วนี้

Comment

รอ his เช่นกัน หุหุ

Comment

Originally posted by eadkimoet View Post
                            ผมว่าเกินแน่ๆ จะอยู่เท่าไรเท่านั้นผมว่านะจะสักประมาณ 6500-7500 นะ

อันนี้ราคาของ SAPPHIRE
                            --------------------------------------------------------------------------------

updat SAPPHIRE HD4850 TOXIC = 7750
                            http://diy.alinkcorp.com/product_lis...e=Introduction
                            ก็อปลิงคมาไม่ครบน่ะท่าน สงสัยน้องไอซ์ 7500-แหงม -..-

Comment

Originally posted by phichaiocz View Post
                              ก็อปลิงคมาไม่ครบน่ะท่าน สงสัยน้องไอซ์ 7500-แหงม -..-
                              แก้ให้แล้วครับท่าน อิอิ

Comment

Working...
                              X