Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาซื้อของทำเคสใส ช่วยเข้ามาแนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาซื้อของทำเคสใส ช่วยเข้ามาแนะนำหน่อย

ไม่ทราบว่าจะหาซื้อเหล็กที่ยึดการ์ดต่างๆ
    ตัวนี้ได้ที่ไหน และราคาเท่าไร ดังในรูปครับ

ไปหาเอาเคสเก่า แร้วแกะเอาแต่ด้านหลังสิ

Comment

Originally posted by toi_125 View Post
      ไปหาเอาเคสเก่า แร้วแกะเอาแต่ด้านหลังสิ
      yeah ตัวละร้อยก็มีนะครับ เคยซื้อมาแงะกระจุย สวิทช์เอย front panel เอย(usb mic phone) ครบอ่ะ

Comment

ใช้เคสเก่าซิครับ ตามร้านคอมที่ไม่ใช้นะครับ

Comment

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบคับ

Comment

Working...
          X