Announcement

Collapse
No announcement yet.

♪♫♪♫โน้ตบุคผมทำไมมันร้อนโหดแบบนี้!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าขึ้นไป 90+ นี่ระวังบอร์ดพังนะครับ ทะลุไป 100 นี่ ^^".............. หาวิธีลดให้ว่องครับไม่งั้น เผลอๆอยู่ไม่นานนะ-

Comment

Originally posted by pite73 View Post
      ถ้าขึ้นไป 90+ นี่ระวังบอร์ดพังนะครับ ทะลุไป 100 นี่ ^^".............. หาวิธีลดให้ว่องครับไม่งั้น เผลอๆอยู่ไม่นานนะ-
      ไม่กลัวร้อนครับ ^ ^" ประกัน3ปี ครบ3ปีก็แก่เกินแกงแล้วครับ
      ปล. 2626tx สงสัยมีเชื้อมะเร็งด้วยครับ

Comment

ร้อนจริงๆด้วยฮะ

Comment

Working...
        X