Announcement

Collapse
No announcement yet.

คีย์บอร์ดMACใช้ร่วมกับpcได้เปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คีย์บอร์ดMACใช้ร่วมกับpcได้เปล่าครับ

เห็นสวยดีอยากซื้อมาใช้

เคยได้ยินว่า ใช้ได้ครับ ทั้ง USB และ Bluetooth

Comment

น่าจะใช้ด้วยกันได้

Comment

แต่เราไม่ได้ใช้ปุ่ม Command ในMacนะคับ

Comment

ใช้ได้ คับ ปุ่ม command จะเป็น ปุ่ม windows นะคับ ใช้ได้ ไม่มีปัญหา แต่ ฟังก์ชั่น บาง ตัว

ที่ ซับพอร์ต บน แมค จะใ้ช้ไม่ได้กับ วินโดวส์ นะคับ

Comment

มันมีโปรแกรมทำให้ใช้ได้นะครับ(ปุ่ม eject cd) ผมมีแต่ตัวเดโม หาตัวเต็มอยู่ ใครพอรู้มั่งครับ

Comment

ได้แน่นอนค๊าบ ผมใช้คีย์บอร์ดapple กับวินโดวส์และmac แต่อาจจะติดปัญหา ตรงบางครั้ง ที่บูตเข้าmac ปลอม บางครั้งต้องถอดคีย์บอร์ดออกก่อน แล้วเสียบใหม่ ก็ได้ปกติ แต่วินโดวส์ไม่มีปัญหาเลย --*

Comment

ผมใช้ได้ดีไม่มีปัญหา เปิดเครื่องขึ้นมาก็ใช้ได้เลย (ไม่ต้องถอด อิอิ..)

Comment

Working...
                X