Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามอาการ DVD+RW หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามอาการ DVD+RW หน่อยครับ

ถามอาการ DVD+RW หน่อยครับไม่รู้ช่วงนี้เป็นอะไรมันไรท์ช้ามาเลยครับ
    ขนาดข้อมูล 4G ไรท์ที่ 8X ปกติมันจะใช้เวลา 7-8 นาทีแต่เดี๋ยวนี้ 30 นาที
    นานมากๆ มันจะเสียแล้วใช้ไหมครับเนี่ยแต่ไรท์ออกมาแผ่นก็เปิดได้ปกติน่ะครับ
    แต่มันนานเหลือเกิน

เลยสงสัยเพื่อนๆคนไหนเคยเป็นมั้งครับ
    Attached Files

เคลมโลดครับ ผมก็เคยเป็นซื้อมาได้2วัน เป็นอาการแบบนี้เลย

Comment

ง่ะมันหมดประกันแล้วอะดิครับ
      สงสัยได้ถอยใหม่แน่ๆ -_-"

Comment

เคยเป็นแบบ ไรส์ 8x อยู๋ดีตกไป 1.3x สะงั้นส่งเครมเลยไปถึง 0 บอกปรกติแต่ทาง0 จะเปลี่ยนตัวใหม่ให้ เลยได้ตัวใหม่กลับมาใช้ได้ปรกติ หุหุ

Comment

Working...
        X