Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด Intel ทำ SLI หรือ Crossfile ดีกว่ากันเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด Intel ทำ SLI หรือ Crossfile ดีกว่ากันเหรอครับ

หรือว่าเหมือนกันครับ ขอความคิดเห็นทีนะครับ

Crossfile แรงกว่าเยอะครับ

Comment

Originally posted by panut3617 View Post
      Crossfile แรงกว่าเยอะครับ
      พูดงี้มันไม่ควรๆ

บอร์ดระดับ hi-end มันก็ดีหมดแหละคับ
      Last edited by MXdeFunk; 22 Aug 2008, 09:10:37.

Comment

Crossfile นี่ใช้การ์ดจำเป็นต้องเหมือนกันปะครับ หรือแค่ ATI อย่างเดียวแล้วรุ่นไหนก็ได้

Comment

ต้องใช้ซีรี่ย์เดียวกันครับ แต่ไม่ต้องรุ่นเดียวกันก็ได้ครับ เช่น 3870 กับ 3870 หรือ 3870 กับ 3850 หรือ 4870 กับ 4850 ครับ

Comment

Working...
          X