Announcement

Collapse
No announcement yet.

Display driver stopped reponding and has recovered

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Display driver stopped reponding and has recovered

ช่วยทีคับเล่น crysis อยู่ดีๆ ก็เด้งออกมาดฉยเลย
    ใช้ sapphire 4850 อะคับ

ช่วยทีคับ ตอนนี้เล่นเกมไรไม่ได้เลย

Comment

เมื่อก่อนเคยเป็นอาการเดียวกันครับ ตอนนั้นใช้3470เป็นจนทำไรไม่ได้ ไม่ว่าจะวิสต้ารึว่าเอ็กซ์พี ไดร์เวอร์ก็เอามันทุกเวอร์ชั่นก็ไม่หาย ลองย้ายไปใส่เครื่องอื่นก็อาการเดิม สรุปส่งเคลมครับ แต่ของผมตอนเป็นอาการนี้ภาพมันจะแตกก่อนนะครับขึ้นบ็อกส์เตือนขึ้นมาละก็ดับไปเลย แต่ถ้าในวิสต้ามันจะเด้งออกมาละก็ขึ้นข้อความเตือน

Comment

Working...
      X