Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซงพอเลือกบอกประกัน Synnex พอจ่ายตังเสร็จบอก Sis

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซงพอเลือกบอกประกัน Synnex พอจ่ายตังเสร็จบอก Sis

เซงครับซื้อจอมา 2 เดือนเดี้ยง

แล้วบ้านอยู่ใกล้ศูนย์ใหญ่ Synnex วอยอะไรก็ไม่มีติด

ไม่รู้มันเครมให้อีกเปล่าดีเก็บใบเสร็จไว้

ตอนซื้อรีบไม่มีเวลาแกะสินค้าดู

จะซื้อของจากร้าน JIB สาขาพันทิพย์ ตรวจสอบดีๆนะครับ

ซวยเลย ต้องรอบคอบกันหน่อยล่ะครับงานนี้

Comment

พอดีผมใช้จอ Samsung อยู่แล้วมันตายไปแล้วมันมีวอยหรือเป็นบัตรประกันหรือยังไงครับ

ตอนนี้มีแต่จอ กล่อง ใบเสร็จ

Comment

ถ้าซื้อ JIB ก็ลองไปเคลมที่ JIB เองก่อนซิครับ
        ที่พันทิพย์มีศูนย์รับเคลมของ JIB เอง
        น่าจะอยู่ชั้น 3 แถว ๆ บันไดเลื่อนด้านหลัง ทางที่จอดรถนะครับ

Comment

กำ แย่เลยงี้

Comment

แย่เลย

Comment

งานเข้าเลย

Comment

SS มันเคลม ด้วย 0 SS เองอยู่แล้วนี่ครับ ไม่ว่าจะซื้อจากร้านไหน

ถ้ายี่ห้ออื่นละค่อยเครียดหน่อย

Comment

ก็ลองเสียเวลาเพิ่มอีกนิด ตรวจสอบสินค้าให้ละเอียดหน่อย ก็น่าจะดีงับ ....

Comment

น่าเห็นใจครับ

รอบคอบไว้เป็นดีครับผม

Comment

ถ้าเป็นจอซัมซุง เข้า 0 ซัมซุงดีก่าคับ ผมเคยไปส่งที่ สีลม ไม่เกิน 1 อาทิตย์คับ

Comment

Working...
                      X