Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้าน jib ที่เซียร์ขายของแต่งแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by IX View Post
    วันนี้ไปเห็นเหมือนกันครับ เห็นพวก PSU ของ Tt Toughtpower ,Tagan แล้วก็ซิ้ง Gigabyte G power II แต่ไม่มีตัว G power II Pro ตั้งโชว์ แล้วก็บอร์ดเทพๆส่วนใหญ่เห็นแต่ของ ASUS มากมายก่ายกอง แต่หวังว่าพนักงานคงรู้เรื่องเหมือน ทีเค เจได นะ
    ที่สำคัญคือ jib เอา การ์ดจอ HIS มาขายแล้วด้วยสิครับ หุหุ

ไม่ต้องพึ่ง advice เจ้าเดียวอีกแล้ว

Comment

เอ่อ ว่าแต่เซียร์ รังสิต ไปไง อ่ะคับ ผมอยู่แถวรามคำแหง -*-

Comment

อ้าว ค่าเท่ากัน อยู่ลาดพร้าว TT
        ใก้ลไกลพอกัน เอิ้กๆ มาเปิดแถวนี้มั้งซิ^^"

Comment

Originally posted by pumpkinz View Post
          เอ่อ ว่าแต่เซียร์ รังสิต ไปไง อ่ะคับ ผมอยู่แถวรามคำแหง -*-
          รถตู้เลยครับ เบอร์ 9 วิ่งเร็วดี

Originally posted by atomodo1 View Post
          อ้าว ค่าเท่ากัน อยู่ลาดพร้าว TT
          ใก้ลไกลพอกัน เอิ้กๆ มาเปิดแถวนี้มั้งซิ^^"
          ที่ตะวันนาก็มีครับ ชื่อร้าน oc tune ของน่าจะสั่งเขาได้ ที่ร้านก็เห็นมีของหลายอย่าง

อยู่ข้างหลังๆก่อนถึงตู้ ATM

แล้ว ร้าน jib ที่แฮบปี้แลนด์ ก็มีครับ แต่ไม่น่ามีของโชว์ ต้องสั่งมัดจำเอา
          Last edited by kgb99; 23 Aug 2008, 13:11:14.

Comment

แจ่มครับ good news!!!

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
              ที่สำคัญคือ jib เอา การ์ดจอ HIS มาขายแล้วด้วยสิครับ หุหุ

ไม่ต้องพึ่ง advice เจ้าเดียวอีกแล้ว
              โอ้ มี HIS ด้วย แจ่มเลยงานนี้

แต่น่าจะเอา GECUBE เข้ามาด้วยนะ ชอบมากๆ
              Last edited by IX; 23 Aug 2008, 16:01:43.

Comment

Originally posted by IX View Post
                โอ้ มี HIS ด้วย แจ่มเลยงานนี้

แต่น่าจะเอา GECUBE เข้ามาด้วยนะ ชอบมากๆ
                GECUBE เห็นแต่ร้าน hibase อะครับ แต่มีไม่กี่รุ่น...

Comment

แจ่มเลยครับเพราะเกิดมายังไม่เคยไปพันทิปเลย -*-ไปเซ๊ยผมนั่งรถตู้2ต่อก็ถึงละ ไปกลับ 60 บาท

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                    GECUBE เห็นแต่ร้าน hibase อะครับ แต่มีไม่กี่รุ่น...
                    ครับ เห็นที่ HIbase เหมือนกัน(เพราะแวะดูบ่อย) แต่ประกันกับของ.....น้อยไปหน่อย เลยคิดว่าน่าจะมีเจ้าอื่นนำเข้าอีก

Comment

ดี เลย อญุ่ ม.รังสิต พอจะซือ้ที ต้องไป 1000ทิพ ไกล ขาย แถว นี่ สบาย ดิ เงนในกระเป๋า หมด ไว แน่ 55+

Comment

J.I.B ทำถูกต้องครับ

ฮ่าๆๆ ขายของถือว่าถูกอยู่แล้ว ไม่ต้องเมื่อยเดินหาร้านด้วย

Comment

ที่ไหนน่ะ

Comment

ดีเหมือนกัน บางทีจะเอาพัดลมแค่ตัวเดียวต้องไปถึงพันทิพย์ไกลอยู่เหมือนไม่ค่อยคุ้มเท่าไร

Comment

Originally posted by Godarmy-Revolver View Post
                              ที่ไหนน่ะ
                              เซียร์รังสิต เขตลำลูกกา จ.ประทุมธานีครับ

Comment

วันนี้พึ่งแวะไปดูมา ของยังน้อยอยู่ แต่สามารถสั่งของไว้ก่อนได้

เห็นคนขายบอกว่าของกำลังลงเรือมา... -*-

พนักงานขายไม่ค่อยรุ้เรื่องเท่าไร ไม่เหมือน 1000 ทิพ อีกซักพักคงจะดีขึ้น
                                แต่พนักงานบริการดี ประมาณว่าพูดจา ดี ว่า ร้าน jib ที่ขายของธรรมดา

บ้านอยุ่แถวดอนเมืองไปเซียร์ใกล้กว่า 1000 ทิพ เยอะ... ^^

Comment

Working...
                                X