Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ m/b 775 ซักตัว ช่วยเลือกหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ m/b 775 ซักตัว ช่วยเลือกหน่อยครับ

อยากได้ m/b 775 ซักตัว ช่วยเลือกหน่อยครับ เอามาใส่ E2160 ครับ

อยากได้ที่มี ช่อง PCI เยอะๆน่ะครับ ยิ่งเยอะยิ่งดี เอามาทำ server (pfsense) หอพักอะครับ

มีgraphic onboard ยิ่งดีครับ ตอนนี้ต้องการ pci อย่างน้อย4 ช่องอะครับ มีรุ่นไหน ยี่ห้อไหนลงตัวกับผมบ้าง ช่วยแนะนำทีครับ

ดันครับดัน

ไม่มีใครรู้เลยเหรอครับ

Comment

ทำ เครื่อง server เลยดีก่าครับถ้าจะเขนาดนั้น

Comment

ซีพียู แบบ xeon นะครับใส่แบบให้ตายไปข้างเลยครับ 55555555555555

Comment

เดี๋ยวนี้หา PCI 4 ช่องยากมาก ๆ

Comment

ผมก็กำลังหาอยู่เหมือนกันคร้าบท่าน อิอิ

Comment

Originally posted by vorakit1 View Post
              ทำ เครื่อง server เลยดีก่าครับถ้าจะเขนาดนั้น
              งบแรงไปครับ อีกอย่าง e2160 กับหอเล็กๆ80 ห้องก็แรงเกินตัวแล้วครับ

ดันต่อไป

Comment

ดันครับ

Comment

Working...
                X