Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครอยู่หาดใหย่หรือใกล้เคียงหรืออยากได้ A500L จัดไป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครอยู่หาดใหย่หรือใกล้เคียงหรืออยากได้ A500L จัดไป

1,480 ไม่ได้โฆษณา แต่มาบอกให้รู้

http://www.connectzoneit.com/indexpr...h&Searchcat=61

เราซื้อที่แอดไวส์ เพราะรอจาก คอนเนคโซนไม่ไหว สั่งกรุงเทพซะเลย

บอกไว้ก็ช้าไปแล้วครับ เมื่อประมาณ 1-2 อาทิตย์ก่อน

ผมไปหาทั้งตัวแทนจำหน่าย Advice ทุกสาขาในหาดใหญ่

ตัวนี้ไม่มีของแล้วครับ ขาดสต๊อกไปนานละ เพราะฉนั้น

คงเป้นไปได้ยากที่จะได้มาครอบครอง ครับ

Comment

แต่อาทิตย์นี้อาจจะมีน่ะ ลองโทรไปถามดิ *-*

Comment

Originally posted by reezabza View Post
        แต่อาทิตย์นี้อาจจะมีน่ะ ลองโทรไปถามดิ *-*
        พอดีว่าผมได้ X3 5.1 มาละ ก่อนหน้านี้อยากได้มาก A500L ดันไม่มี เลยไปถอย X3 แทน อิอิ

Comment

หมดไปหลายกะตัง 5 5 5

เสียงเปงไงมั่ง แล้วเคยลองฟัง A500L ยัง

Comment

Originally posted by reezabza View Post
            หมดไปหลายกะตัง 5 5 5

เสียงเปงไงมั่ง แล้วเคยลองฟัง A500L ยัง
            ไม่เคยฟัง A500L นะครับ แต่เสียง X3 ดีกว่าพวก Creative รุ่น Inspire

ฟ้ากับเหวครับ แต่เรื่องความใสของเสียงต้องอาศัยเปลี่ยนสายเอาครับ

ผมก็หมดค่าสายไปหลายตังเหมือนกันกว่าจะได้เสียงที่ถูกใจเรา

Comment

ซื้อส่งมาหน่อยดิ

Comment

Working...
              X