Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้ที่ซื้อ Microsoft Wired Desktop 500 หรือท่านที่ใช้เม้า MS ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้ที่ซื้อ Microsoft Wired Desktop 500 หรือท่านที่ใช้เม้า MS ครับ

ผมอยากทราบว่า ผมเนี้ยครับใช้ Microsoft Wired Desktop 500 อยู่ แล้วกล่องหายไป แล้ว เม้าส์เจ้ากรรมดัน มามีปัญหา แบบ คลิกขวา ไม่ติด ต้องกดแรงๆ ผมซื้อมาจาก TK ผมเลยอยากถามผู้ที่ใช้เม้ารุ่นนี้อะครับ วอยของรุ่นนี้มันติดที่ไหนหรอครับ ที่ตัวเม้า-คีย์บอร์ด และ ว่าถ้าไม่มีกล่องแล้วจะเคลมได้ไหมอะครับ

Last edited by noom4477; 22 Aug 2008, 22:41:16.

เคลมได้สิตามvoidเลย
    รู้สึงว่าจะเป็นของsisนะ
    อยู่แถวฟอร์จูน

Comment

ของผมใช้ทรงเดียวกะท่านนี่ละแต่ไม่แน่ใจว่ารุ่นเดียวกันป่าวนะ ประกันของผมHWHแปะใต้ตัวเมาส์อ่ะ

Comment

เหอๆ ผมซื้อที่ P&Y ครับ ส่วนวอยนั้น ติดอยู่ใต้ตัวเม้าส์เลยครับ

Comment

อยู๋ใต้เมาส์คับผม
          ประกัน Sis จ้า

ซื้อมา 370 By P&Y Zeer
          ฮิๆๆ

Comment

รูปเม้าอะครับ ส่วนสีเงินๆนั้น หน้าหน้าเขียนว่า

H Microsoft
            K Microsoft
            B Microsoft

อะครับ ของผมไม่มีวอยใช่ไหมอะครับ

Comment

ลองโทรเช็คซีเีรียลที่ sis ได้คับ

Comment

เอาไปร้าน TK เลยครับ

เม้า ไมโครซอฟ นี่ ของผมเป็นสองรอบแล้ว คลิ๊กขวาไม่ค่อยติด

Comment

Originally posted by charif View Post
                  ลองโทรเช็คซีเีรียลที่ sis ได้คับ
                  ดู S/N ที่ไหนหรอครับ แล้วเม้า-คีย์บอร์ดรุ่นนี้นิ มีแค่ประกัน SIS หรอครับ

Originally posted by SunzabiLL View Post
                  เอาไปร้าน TK เลยครับ

เม้า ไมโครซอฟ นี่ ของผมเป็นสองรอบแล้ว คลิ๊กขวาไม่ค่อยติด
                  ครับ ผมโทรไป TK แล้ว เขาบอกว่า เอาเข้ามาเลย เดียวพี่ฝากเคลมให้

Comment

เดียวว่าจะเอาเข้าไปเคลมดูอะครับ ถ้าเม้าตัวเดียวเขาจะให้เคลมหรอครับ

Comment

Working...
                    X