Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับ PSU 4850และ 3650หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับ PSU 4850และ 3650หน่อยคับ

4850 ใช้ PSU เท่าไหร่

3650 ใช้ PSU เท่าไหร่

แล้ว PSU ยี่ห้ออะไร ถูกๆ แจ่มๆ มั่งคับ

แล้วยี่ห้อ DTECH , DJ มันดีไหมครับ เหนถูกดี

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ไม่มีใครมาตอบบเบ้ย หรือ ผมถามผิดหมวด T^T

Comment

4850 ใช้ PSU 500w เต็ม เผื่อๆไว้ดีกว่า

3650 ใช้ PSU DTECH650w 750 บาทก็เหลือๆ

Comment

ตามเรปบน

Comment

Psu 500w ไรดีงะครับ พอดีงบน้อย dulex ดีไหม ครับ

Comment

Originally posted by spash View Post
            Psu 500w ไรดีงะครับ พอดีงบน้อย dulex ดีไหม ครับ
            DeLUX "DLP-34A" 500w ATX12V v2.2 Power Supply 20+4P Retail

RaidMax 530 w 1450 บาท

2 ตัวนี้เห็นมีคนบอกว่าพอ แต่ผมยังไม่เคยลอง

Comment

ซื้อทั้งทีอย่าเอา dulex เลย

Comment

ซื้อทั้งทีอย่าเอา dulex เลย
                ทามไมง่าครับ แล้วควรจะเอา ยี่ห้อไหนงะ เน้น คุณภาพ แต่ งบน้อย -*-

Comment

Working...
                X