Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับทำอะไรไม่ได้เลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับทำอะไรไม่ได้เลย

ตอนนี้คอมผม เข้าไปใน windows ไม่ได้เลยครับ ผมเลยลองลงวินโดร์ใหม่ แต่ตอนจะformat ดันกับขึ้นจอฟ้าอ้าวทำไงละที่นี ผมก็เลยลองลงใหม่ครับ แต่พอลงใหม่กับไม่ให้ลงแล้ว มันขึ้นแบบนี้อะครับตามรูปเลยครับ จะทำไงดีครับ ต้องรีบใช่งานด้วยครับช่วยที่นะครับ
    Attached Files

แผนมีปันหาแล้วครับผม หาแผ่นใหม่มาลงได้แน่นอนครับ ผมเคนเจอแบบนี้ พอไปดูที่แผ่น ลายซะ - -*
    Last edited by kaenlaithai; 22 Aug 2008, 23:12:15.

Comment

ครับ เดียวจะลองแผ่นใหม่แล้วถ้าขึ้นจอฟ้าอีกเดียวจะลองถ่ายมาให้ดูนะครับ

Comment

ครับ
        Last edited by candy; 22 Aug 2008, 23:17:19.

Comment

ครับ
          Last edited by candy; 22 Aug 2008, 23:17:05.

Comment

ได้ยังครับ

Comment

เอาแล้วครับ ผมลงมาแล้ว 3 แผ่นไม่ได้เลยนะครับ ทำไงดีครับ

Comment

format เเบบ Full หรือเปล่าครับ

ถ้าำทำเเล้วฮาร์ดดิชมีปัญหาเเล้วละครับ

Comment

-*-

Comment

ผมเคยเจอแบบนี้ครับ เลยลงหาแผ่นใหม่มาลง มันลงได้

ดูจากตัวเลขแล้วอันเดียวกันเลย

รอทั่นผู้รู้ทั่นต่อไปนะครับ

ดอ-อา-นอ-ดานนนนนน

Comment

Working...
                    X