Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาโหลดโปรแกรมหรือโหลดข้อมูล HDD มันเสียงดังมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวลาโหลดโปรแกรมหรือโหลดข้อมูล HDD มันเสียงดังมาก

เวลาโหลดโปรแกรมหรือโหลดข้อมูล HDD มันเสียงดังมาก
    เสียงมันดัแบบน่าเกียจง่ะ แบบ รัว แต๊กกๆๆๆๆๆๆ อ่ะครับ
    จนไม่เป็นอันทำไรเลย ไม่ทราบว่าพอมี เทพท่านใดมีวิธีแก้มั่ง

สงสัยต้องแอ๊บ แบดไปเคลมซะล่ะ
    อิอิ

อาการแรกของ อาการเสียต่อไปครับ

Comment

Originally posted by momaymint View Post
      อาการแรกของ อาการเสียต่อไปครับ
      พูดซะเสียวเลย

ของสะสมมาตั้ง 6ปีอยู่ในนั่น

Comment

ซื้อ HDD อีกลูกมา Backup ข้อมูลเลยครับ

Comment

Working...
        X