Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเจอแบบนี้ คงเสียอารมแน่นอน เล็กน้อยถึงปานกลาง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเจอแบบนี้ คงเสียอารมแน่นอน เล็กน้อยถึงปานกลาง

ใครเจอแบบนี้ คงเสียอารมแน่นอน เล็กน้อยถึงปานกลาง

--------------------------------------------------------------------------------

จริงๆก้อไม่อยากตั้งกระทู้หรอกครับ แต่เสียอารมสุดๆ พอดีวันที่ 20/08 ที่ผ่านมา ผมให้เพื่อนไปซื้อ 5000+be ร้าน M&D ที่พันทิพ ผมอยู่สกลนคร ของมาวันนี้ ว่าจะใส่แล้วลากหนุกๆ แต่ กล่องมันอ่ะ 5000+ be อยู่ ข้างในอ่ะดิเป็น 4400+ เซงชิบหาย(ทำไม ไม่ใส่ผิดเป็นphenom 9950 วะ จะไม่โวยเลย เหอๆ) เทสทุกโปรมแรมแล้ว ก้อเป็น 4400+ เลยโทรไปถาม ไอ้ที่เจ็บใจนั่นดิ พนักงานถามว่า คุณปรับตัวคูณเป็นป่าว หยามกันจิงๆ ผมเลยตอบไปว่า อ้าว แล้วถ้ามันเป็น 5000+be จริง แล้วผมจะโทรมาหาคุณทำไมเนี่ย เหอๆ สุดท้าย ร้านบอกให้ส่งของกลับไปตรวจสอบ

เมนบอด ax78 กะ nf6p แรม corsair กะ apacer ลองลากดูได้ 2.7 หมดแระ จะเป็นเพราะไร ถ้าไม่ใช่ cpu กากจิงๆ เลยกลับมาใช้อีกตัว 4000+ @ 3.1
    เซงๆงับ วันนี้ไปษณีปิดแล้ว เดววันจันร์ส่งกลับร้าน ขายแพง แถมสะเพร่า แถมของกากอีก เอาตังคืนดีกว่า รอๆ 45nm ดีกว่า อิอิ

ปล.. เสียเงินไม่ว่าหรอก แค่ 3200(ขายแพงอีกหว่ะ) แต่เสียเวลากะเสียอารมอ่ะดิ
    ผมไม่ได้มีเจตนาจะให้ร้ายนะครับ แต่เอามาเล่าสู่กันฟัง จะได้เอะใจ ก่อนซื้อร้านไหน
    Last edited by 555555; 25 Aug 2008, 11:50:05.

โดนเข้าแล้ว

Comment

เซ็ง

Comment

งานเข้า

Comment

เมนบอด ax78 กะ nf6p แรม corsair กะ apacer ลองลากดูได้ 2.7 หมดแระ จะเป็นเพราะไร ถ้าไม่ใช่ cpu กากจิงๆ เลยกลับมาใช้อีกตัว 4000+ @ 3.1
          เซงๆงับ วันนี้ไปษณีปิดแล้ว เดววันจันร์ส่งกลับร้าน ขายแพง แถมสะเพร่า แถมของกากอีก เอาตังคืนดีกว่า รอๆ 45nm ดีกว่า อิอิ

Comment

ส่งกับไปแล้วร้านมันจะเชื่อปะคับ

Comment

วันนี้ ตั้งเ เต่ 7 โมง

ผม ลง Turok ยังเล่นไม่ได้จนถึงบัดนี้
              โหลด x64 86 ไรมะรุ โหลดหมดเเล้ว ไรหมดเเล้ว

ขึ้น General Protection Found !

เฮ้อ ลงเเต่ละที เปง 1.30 ชั่วโมง มะไหวละ

Comment

เซ็งแทนท่านเลย เปงผมคงเครียดจนต้องเอาชินจังมาเปิดดู

Comment

Originally posted by MrSexMan View Post
                  เซ็งแทนท่านเลย เปงผมคงเครียดจนต้องเอาชินจังมาเปิดดู
                  555555555555555555555555555 ดูแคมฟอกอยู่งับ ส่องประมาณ 30 จอ อิอิอิ

Comment

เซงเลยสิ

Comment

ขอให้เปลี่ยนได้นะครับ

Comment

โดนสอดไส้

กำจริงๆ

Comment

งานเข้า

Comment

รอคับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

สอดไส้ เป็นขนมหลอกเด็กเลย เซ็งจิต เสียเวลา เห้อ

Comment

Working...
                              X